Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí Chuyên viên tại Hà Nội [T10.2012]

bon chen phát xem thế nào nhỉ :)

- - - Updated - - -

Nộp hoài đến 8 lần chẳng thấy gọi, hỏi sao nhiều khi thấy Tech tuyển k muốn ứng :|

có công mài sắt có ngày nên kim, mình cũng đã từng nộp liên tục tại tech và cũng đã đi thi viết, nhưng có lẽ trượt nên chẳng có hồi âm gì cả :(

Mọi người ơi sao tớ không bao giờ điền được phần quá trình học vấn thế? Phải làm thế nào vậy?

Mai ai đi PV vị trí RM ko vây? Yêu cầu mang theo CV thì là tiếng Việt hay Anh nhỉ? Mình có mỗi cái CV tiếng Anh/
Ngại viết tiếng Việt quá! huhu.

Có bạn nào nộp vị trí tài trợ thương mại mà đc gọi chưa vậy?

Tài trợ thương mại chưa hết hạn mà bạn. RM mới hết hạn hum nay, nên mình đc gọi đi pv mai mà. Đừng lo lắng quá

Tài trợ thương mại chưa hết hạn mà bạn. RM mới hết hạn hum nay, nên mình đc gọi đi pv mai mà. Đừng lo lắng quá
Vậy ah bạn, tại mình thấy nhiều khi chưa hết hạn nhưng nhiều ngân hàng đã gọi pv rui, tại mình nộp tech nhiu lần rui mà chẳng thấy dc gọi bh nên cũng hơi lo. Mai bạn fv Rm tốt nhé! mà bạn có kinh nghiệm RM chưa vậy? mình nộp RM chắc fai đến 5 lần rui mà chẳng đc gọi bao giờ, nản wa :((

Hix. Mình xin đính chính thông tin nhé! Lúc 8h tối, vừa nhận đc tin mai đi phỏng vấn vị trí chuyên viên thanh toán và tài trợ nhập khẩu. Hix. 9h30 phút, phỏng vấn vị trí này. 10h, phỏng vấn RM. Mà chưa ôn tý tẹo tèo teo nào.

- - - Updated - - -

Mình mới ra trường,cả 2 vị trí chưa có tý kinh nghiệm nào luôn. Còn đang ngại viết Cv bằng tiếng Việt. Chả lẽ, mai mang cái Cv tiếng Anh đi chiến đấu

Hix. Mình xin đính chính thông tin nhé! Lúc 8h tối, vừa nhận đc tin mai đi phỏng vấn vị trí chuyên viên thanh toán và tài trợ nhập khẩu. Hix. 9h30 phút, phỏng vấn vị trí này. 10h, phỏng vấn RM. Mà chưa ôn tý tẹo tèo teo nào.

- - - Updated - - -

Mình mới ra trường,cả 2 vị trí chưa có tý kinh nghiệm nào luôn. Còn đang ngại viết Cv bằng tiếng Việt. Chả lẽ, mai mang cái Cv tiếng Anh đi chiến đấu
ôi thế à, chẳng nhẽ lại tạch sao? bạn cũng apply trên Website tech đúng k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back
Bên trên