Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và CV Khách hàng Cá nhân tại TP.HCM [15.01.2013]

Không biết khi nào mới có kết quả đi test nhỉ, còn biết đường về quê nữa. Bà con ai được gọi hú một tiếng nhé[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

xúng xính tết thoy, theo tớ thì mấy bác còn bận chi thưởng tết cho CBNV đang làm, rước thêm 1 cục tụi mình chi cho chi thêm thưởng :))

xúng xính tết thoy, theo tớ thì mấy bác còn bận chi thưởng tết cho CBNV đang làm, rước thêm 1 cục tụi mình chi cho chi thêm thưởng :))

úi xời, làm gì có chuyện thưởng cho nhân viên mới vào thời điểm này hả bạn, mà tớ thấy nhiều ng làm bên Tech bảo rằng ng ta chỉ đăng tuyển cho có lẹ thế thôi, chứ chẳng tuyển đc mấy ng vào thật đầu, trúng tuyển toàn để dự phòng hết,
thôi thì cũng nản!

úi xời, làm gì có chuyện thưởng cho nhân viên mới vào thời điểm này hả bạn, mà tớ thấy nhiều ng làm bên Tech bảo rằng ng ta chỉ đăng tuyển cho có lẹ thế thôi, chứ chẳng tuyển đc mấy ng vào thật đầu, trúng tuyển toàn để dự phòng hết,
thôi thì cũng nản!
Thật ra thì CN có xin trình đuợc tuyển thêm nvien mới thì bên nhân sự mới đăng tin tuyển, tuy nhiên, vì giữa lúc CN đang có nhu cầu tuyển và lúc nsu tuyển nvien xong có độ trễ nhất đinh ( tầm 1-2 tháng j đó) nên nhiều khi đến lúc ấy CN lại chả cần nguời nữa --> đành để dự phòng hoặc luân chuyển sang CN khác. Anyway, bên mình ít tuyển kiểu cả đợt ồ ạt mà chủ yếu tuyển theo nhu cầu của từng CN báo lên, thành ra 1 đợt mấy chục hso tuyển có mỗi 1 2 nguời, làmnhiều bạn tuởng là k có tuyển ai :D
P/s: cứ cố lên đi các bạn hêhehee

- - - Updated - - -

Nhân viên vào dứoi 1 năm như mình còn chả dám mơ đến thuởng nữa là, nvien mới á, đến lịch còn chả có mà đem về ấy, tcb phũ phàng lắm T.T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,803
Thành viên mới nhất
tydotamtamli
Back
Bên trên