Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên và CV Khách hàng Cá nhân tại TP.HCM [15.01.2013]

tech pv toàn nhóm thui,nói đừng nhièu quá ,k nên chém gió là qua đó :D/
uh, thanks bạn nha, mà hình như thi vào vị trí nào cụng 2 phần viết và pv trực tiếp phải ko bạn?
hix, mình nộp đọn trực tuyến mà sao lâu thấy rep quá :-<

- - - Updated - - -

vòng thi viết là bao gồm các phần liên quan đến vị trí mình ứng tuyển phải ko bạn ?

Có bác nào làm trong Tech không? chỉ hộ em với, CVQHKH trong Tech là đi Huy động và bán thẻ phải không các bác?

CVKHCN-RBO ở techcombank làm tất tần tật những cái j liên quan đến KHCN,trừ mỗi giao dịch thu chuyển tiền thu. bộ chỉ tiêu của RBO thì nhiều lắm, mỗi tháng KBL ban hành 1 lần, nào là cho vay, huy động, visa debit, visa credit, tài tâm, supper kid, gọi TK, token...bla bla. Nói chung mình thấy RBO bên mình khá nhìu chỉ tiêu, cơ mà incentive cũng cao ghê đấy, nói chung là RBO thu nhập cũng ổn :D

- - - Updated - - -

Tech đâu phải NH lớn, với tình hình hiện tại mà lương tín dụng 7tr là ngon rồi, còn bèo nỗi gì nữa.

óe, TD ở TCB nào mà 7tr thía, mềnh đang là RM đây 5,3tr cả phụ cấp. RBO có incentive thì còn đuợc 7tr chứ RM như bọn mình bjo hầu như chỉ có luơng offer+phụ cấp thui. Anh bạn mình học xong master ở anh về mà còn có 6,5tr @@

tech pv toàn nhóm thui,nói đừng nhièu quá ,k nên chém gió là qua đó :D/

PV nhóm á, mềnh toàn đấu tay bo vs mấy nguời PV 1 lúc đây nài, nói chung là thể hiện bản thân ở mức độ vừa phải,chém jo nhưng vẫn phải tạo đuợc long tin hehhehee

- - - Updated - - -

Thi vào techcom có khó lắm không vậy anh chị, em NH này cũng lớn lớn... mới ra trường không biết họ có đòi kinh nghiệm không nữa? huhuhu

Những vị trí như GDV, CVKH ở tcb nhìu freshman lắm bạn ah, cứ tự tin lên ^^

các bạn ơi, cho mình hỏi, nộp qua mail ngân hàng thì mình có nhận được mail tự động trả lời ngân hàng đã nhận được hồ sơ không?? mình nộp qua mail nhưng không thấy mail nào trả lời cả..:-s

thông thuờng thì sẽ nhận đuợc mail rep lại, cơ mà thỉnh thoảng hệ thống nó...đơ thì cũng hem thấy j lun :D. hoặc cậu có thể ktra ở mục spam xem sao, còn nếu lo lắng quá thì gọi lên hỏi :D. mà mail gửi vào là hòm mail cái nhân thía kia thì có thể cũng hem có lắm bạn ợ :D

hoho, nộp đơn cái ngân hàng này 2 lần rồi moh k thấy reply :( Chả biết có nên tiếp tục bon chen k... Sao lúc t đậu vô Ngân hàng thấy đời sang sang là thế, moh g ra trường rồi, trèo vô Ngân hàng lại thấy gian nan là thế :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,616
Thành viên mới nhất
neo79studio
Back
Bên trên