Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Nội Bài (GẤP) [05.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
tòa nhà ấy không nằm trên trục đường chính của Hoàng Đạo Thúy bạn nhé. Nếu đi từ Trần Duy Hưng rẽ sang Hoàng Đạo Thúy thì bạn đi gần hết đường, chuẩn bị đến đoạn cắt Nguyễn Tuân có ngõ rẽ bên phải thì bạn rẽ vào rùi rẽ phải tiếp là sẽ thấy tòa nhà 29T ở bên trái thui. Bạn đi xe máy thì phi xe thẳng xuống hầm nhá.
Tech test trên máy, mỗi người ngồi 1 nên phải chia giờ khác nhau thì mới có đủ máy cho mọi người test chứ bạn ;))

Thank các banj^^ tại vì mình chưa qua chỗ đó bao giờ nên cứ nghĩ phải có địa chỉ rõ ràng thế nào đó, hehe
Ak, mai đi test ăn mặc bình thường thui nhỉ, quần bò đc nhỉ :D :D

tòa nhà ấy không nằm trên trục đường chính của Hoàng Đạo Thúy bạn nhé. Nếu đi từ Trần Duy Hưng rẽ sang Hoàng Đạo Thúy thì bạn đi gần hết đường, chuẩn bị đến đoạn cắt Nguyễn Tuân có ngõ rẽ bên phải thì bạn rẽ vào rùi rẽ phải tiếp là sẽ thấy tòa nhà 29T ở bên trái thui. Bạn đi xe máy thì phi xe thẳng xuống hầm nhá.
Tech test trên máy, mỗi người ngồi 1 nên phải chia giờ khác nhau thì mới có đủ máy cho mọi người test chứ bạn ;))
Bạn đi lối kiểu j trời, tớ đã từng đi thi + cbi đi đào tạo ở đó ùi, đi từ Trần Duy Hưng vào thì nó ở bên tay phải, ở dưới là PGD của techcombank, cũng k cần phi xe xuống hầm vì xe của KH đến gdich để trên sân(có bảo vệ trông), cứ bảo em đến thi/pvan là OK :P

Các bạn được đi test à..tớ nộp hồ sơ gấp ơi là gấp như họ bảo mà ko được gọi đi thi..buồn quá T_T
Chúc các bạn thi tốt nha T_T

Bạn đi lối kiểu j trời, tớ đã từng đi thi + cbi đi đào tạo ở đó ùi, đi từ Trần Duy Hưng vào thì nó ở bên tay phải, ở dưới là PGD của techcombank, cũng k cần phi xe xuống hầm vì xe của KH đến gdich để trên sân(có bảo vệ trông), cứ bảo em đến thi/pvan là OK :P

Thế ah, hôm ấy t cũng định để xe ở sân cho tiện nhưng anh bảo vệ bảo đi thi/pv thì phải để xe dưới hầm nên lại quay đầu xe phi xuống hầm mà. Mấy bạn đi thi cùng ca với t cũng toàn để xe dưới hầm thui :)
Còn đường đi, hôm ấy t đi vội, cuống quýt vì sợ trễ giờ nên có để ý thấy đâu, đi gần cuối đường hỏi mấy anh xe ôm thì được chỉ cho như vậy. Keke, lần sau có đi t sẽ để ý hơn để đỡ phải đi lòng vòng :-p

Các bạn được đi test à..tớ nộp hồ sơ gấp ơi là gấp như họ bảo mà ko được gọi đi thi..buồn quá T_T
Chúc các bạn thi tốt nha T_T

Đừng bùn vội b ơi, Tech chia nhiều đợt test mà. Thí sinh đông, phải chia nhiều ngày nên có thể chưa gọi đến bạn thui :)

huhu, t ko biết tin tuyển dụng, tiếc quá trời à. mà dạo này chẳng thấy ngân hàng nào tuyển giao dịch viên nữa ấy:-s

có bạn nào đi bằng xe bus ko zay? tớ xem bản đồ thì thấy có xe 51 đi qua, tớ chưa có xe máy nên pải đi bằng xe bus, có bạn nào bít đg chỉ giùm tớ với nhé, tớ cảm ơn nhìu nhìu

có bạn nào test ca chiều lúc 3h ko? đi với mình cho vui :)) nick yahoo của tớ là scarlet_1190. tớ chưa ổn iếc j nên xác định rồi, đi cho biết thôi

Back
Bên trên