Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội, Bắc Ninh [15.04.2012]

các bạn đc pv GDV gửi qua mail nào thế? cho mình địa chỉ mail đc ko? sao lạ vậy, tech đăng tin tuyển dụng mình gửi onli theo các web hướng dẫn mà ko đc gọi là sao? CV ngon nghẻ, có kinh nghiệm mà.hức hức.

t gửi CV qua mail, tớ mới gửi tối hôm qua thế mà hôm nay đã có tin nhắn rồi, hihi, hồi hộp quá vì lần đầu đi PV ko biết họ hỏi những gì

---------- Post added 10-04-2012 at 08:15 PM ----------

có ai Pv giao dịch viên lúc 3h chiều ko?
bạn gửi vào mail nào thế?

Mình cũng được gọi vị trí RM vào chiều mai, mà mình nộp online đấy, nhưng mà ko upload được ảnh cơ, thế mà vẫn được gọi, chả biết thế nào nữa :)
Mà có phải mang gì không nhỉ, CV online mà ko có ảnh thì có phải in ra dán ảnh vào ko nữa :SS

Mình cũng được gọi vị trí RM vào chiều mai, mà mình nộp online đấy, nhưng mà ko upload được ảnh cơ, thế mà vẫn được gọi, chả biết thế nào nữa :)
Mà có phải mang gì không nhỉ, CV online mà ko có ảnh thì có phải in ra dán ảnh vào ko nữa :SS
RM là vị trí j ấy? :D

bạn học đâu thế?...............
Mình học tài chính, còn bạn?

---------- Post added 10-04-2012 at 10:09 PM ----------

C có định mang gì k thế?

em ơi, em gửi qua mail j đo? cho chị biết đc ko? vì chị gửi onl trực tuyến luôn ý mà ko thấy j cả chứ. chị mới gửi đầu t4 , em gửi lâu chưa?
Em gửi trực tuyến qua tuyển dụng tại trang chủ tech, e gửi từ mồng 4 thì phải, e cũng k nhớ rõ lắm:)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên