Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.02.2013]

KN của bạn có phù hợp với cv ,vị trí tuyển dụng không thôi . Trc tết mình có pv 1 lần với techcombank roài .Riêng tech vị trí GDV phù hợp đáp ứng cv là ok chứ k ưu tiên nam hay nữ vì các bạn khi trúng tuyển phải trải qua 2 tháng thử việc xem cóa phù hợp k ,3-6 tháng hc training tại TT Đào Tạo Của Tech tại Hoàng Đào Thúy mà

Đã có ai đc gọi đi pv chưa Sáng nay có anh goi cho mình hẹn mai 9h50 đi pv tại tầng 14 vicom Bà Triệu vị trí GDV mới choáng chứ vừa đkí hồ sơ hôm qua

Hic, vậy những bạn nộp sau thì sao hả bạn. hay là bên tech đã nhận đủ hồ sơ r nhỉ. mình vừa mới nộp xong vì mãi mới làm đc cái nộp hồ sơ trực tuyến. lằng nhằng lắm ý, cứ nộp nguyên cái bản thông tin ứng viên cho xong.

mình vừa nộp xong nhưng ko biết có được gọi không vì đang là sinh viên thực tập :D

KN của bạn có phù hợp với cv ,vị trí tuyển dụng không thôi . Trc tết mình có pv 1 lần với techcombank roài .Riêng tech vị trí GDV phù hợp đáp ứng cv là ok chứ k ưu tiên nam hay nữ vì các bạn khi trúng tuyển phải trải qua 2 tháng thử việc xem cóa phù hợp k ,3-6 tháng hc training tại TT Đào Tạo Của Tech tại Hoàng Đào Thúy mà
Ở đâu ra cái đi học 3-6 tháng ở TTĐT đấy bạn, 10 ngày thôi nhé

- - - Updated - - -

Nhưng 25 /02 mới hết hạn mà do mình là ứng viên lần trc nên gọi đi pv thôi

Có khi mai chị Liên nhìn thấy bạn nữa lại chán chả muốn hỏi thêm đấy, lần trc bạn cũng pvan GDV ở thanh hóa mà đúng không???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên