Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [10.03.2013]

Mình tưởng là mai có đợt trao đổi cho các bạn GDV tân tuyển và kí hợp đồng chứ nhỉ :)

ok bạn ;) chắc trên tầng 14 có ghế ngồi đợi bên ngoài có j gặp nhau chém gió nhóe :D

- - - Updated - - -

:) mình cũng ko biết nữa, hnay chỉ thấy có chị nhân sự gọi điện bảo mình vậy :D mai đến đông thì vui và đỡ căng thẳng hơn ý ;)

chào cả nhà tớ vừa đi pv về :D tình hình cũng ko khác j mấy các bạn đã đi về chia sẻ :) đầu tiên là giới thiệu bản thân, các cv đã từng làm, tại sao ko thích làm doanh nghiệp mà muốn làm bank(tớ đang làm cho doanh nghiệp), tại sao muốn làm GDV, bản thân có j phù hợp, mức lương hiện tại và mức lương mong muôn? bjo có thể bàn giao cv đang làm?
cũng chỉ những câu hỏi như vậy thôi cả nhà nhé, các bạn nếu đi pv vòng 1 chắc cũng xoay quanh những câu hỏi này, chúc mọi người may mắn ;)

- - - Updated - - -

à tớ thấy bạn pv trước tớ có thêm câu hỏi là e có các kĩ năng mềm ntn? kì vọng j khi đc vào tech? :-?? tạm thời t chỉ nhớ 2 câu ý, nếu có thêm câu nào t sẽ update để mọi ng đi pv đỡ lo lắng nhé ;)

chào cả nhà tớ vừa đi pv về :D tình hình cũng ko khác j mấy các bạn đã đi về chia sẻ :) đầu tiên là giới thiệu bản thân, các cv đã từng làm, tại sao ko thích làm doanh nghiệp mà muốn làm bank(tớ đang làm cho doanh nghiệp), tại sao muốn làm GDV, bản thân có j phù hợp, mức lương hiện tại và mức lương mong muôn? bjo có thể bàn giao cv đang làm?
cũng chỉ những câu hỏi như vậy thôi cả nhà nhé, các bạn nếu đi pv vòng 1 chắc cũng xoay quanh những câu hỏi này, chúc mọi người may mắn ;)

- - - Updated - - -

à tớ thấy bạn pv trước tớ có thêm câu hỏi là e có các kĩ năng mềm ntn? kì vọng j khi đc vào tech? :-?? tạm thời t chỉ nhớ 2 câu ý, nếu có thêm câu nào t sẽ update để mọi ng đi pv đỡ lo lắng nhé ;)
Bạn ơi, hồ sơ Teck nộp onl thế thì có lưu ý gì để pass không? t thấy nó ảo thế nào ấy

t thấy form cv của tech cũng chi tiết về bản thân mà.. t cũng ko biết viết tnao thì dễ pass nữa :-ss chỉ thấy 1 số bạn chia sẻ là bên đấy yêu cầu phải tự tin và giao tiếp tốt, nên các bạn nhấn mạnh thêm các kĩ năng ý. ngoài ra tớ có biết thêm nhiều bank sẽ dùng bộ lọc để lọc 1 số chỉ tiêu, ví dụ như chiều cao chả hạn nếu bạn dưới 1m bao nhiêu đấy tự động bạn sẽ fail.. :-ss khi làm cv các bạn nên chú ý từng mục một dù nhỏ cũng đừng bỏ qua nhé.. Mình cũng chỉ làm bt như những j mình tích lũy đc thôi. Chúc các bạn may mắn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên