Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên, CV KHCN, CV KHDN vừa và nhỏ tại TP.HCM [T10&11/2012]

thì làm bộ hồ sơ hoàn chỉnh, mang lên lầu 11,số 6 NTMK á bạn, chỉ vô nộp rồi về chứ họ k pv gì đâu. Có điều, lúc gởi xe mà mấy chú bảo vệ có hỏi đi đâu thì cứ nói đi giao dịch cho nhanh, nói đi nộp hồ sơ họ bắt đi gửi xe chỗ khác mệt lắm!

Có bạn nào nộp GDV được gọi chưa.
Mình nộp online ngày 22, ngày 23 lên xem thì đã xem rùi mà giờ vẫn chưa có gì cả thế này:((

Nếu ai nộp trực tiếp thì chỉ cần làm cái form sẵn trên web của Techcombank thôi, không cần phải mang thêm giấy tờ gì nữa đâu. Người ta chỉ nhận mỗi cái form đó thôi, mình nộp xong về nhà mới nhớ ra... chưa ghi ngày và ký tên :(( :((

các bạn nộp trực tuyến thế nào chỉ e với? e nộp mấy lần mà lúc nào hồ sơ cũng chưa xem? có ai giống mình k?/?

các bạn nộp trực tuyến thế nào chỉ e với? e nộp mấy lần mà lúc nào hồ sơ cũng chưa xem? có ai giống mình k?/?

Mình vừa nộp trực tuyến xong thì status là "Đã xem" rồi này. Chắc không sao đâu bạn, giờ chỉ ngồi và hy vọng thôi!!

đúng là nhiều người ra đó, do lương bên này thấp quá, lương GDV mà lèo tèo( lúc nộp online lên lầu 11 phỏng vấn, chị bên Nhân sự nói lương GDV khoảng trên dưới 5tr thôi, làm 2,3 năm thi đc 7tr, thế là từ chối vì ở SG mà vậy sao sống nổi đây)

đúng là nhiều người ra đó, do lương bên này thấp quá, lương GDV mà lèo tèo( lúc nộp online lên lầu 11 phỏng vấn, chị bên Nhân sự nói lương GDV khoảng trên dưới 5tr thôi, làm 2,3 năm thi đc 7tr, thế là từ chối vì ở SG mà vậy sao sống nổi đây)
Pạn chaclun2003 được gọi đi phỏng vấn GDV ở TPHCM rồi sao? Ko lẽ mình rớt vòng hồ sơ :-SS

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên