cũng hỏi lan man c ạ. sơ qua về tí nvu. c tải file excel cv của c về rồi in ra thui cậu ạ. photo cả bằng toeic nữa. lúc chiều tớ nộp cả bản photo bằng toeic :D

cũng hỏi lan man c ạ. sơ qua về tí nvu. c tải file excel cv của c về rồi in ra thui cậu ạ. photo cả bằng toeic nữa. lúc chiều tớ nộp cả bản photo bằng toeic :D
cậu nói rõ hơn cho t về cái hồ sơ không, họ bảo mang bản file thông tin theo mẫu ngân hàng.thế cứ điền vào flie đó rồi in trực tiếp à cậu.tại t thấy nhiều ô điền nhiều chữ mà, sao có thể đọc được nhỉ

cậu nói rõ hơn cho t về cái hồ sơ không, họ bảo mang bản file thông tin theo mẫu ngân hàng.thế cứ điền vào flie đó rồi in trực tiếp à cậu.tại t thấy nhiều ô điền nhiều chữ mà, sao có thể đọc được nhỉ
à.có phải pv nhóm k cậu, họ có hỏi về ngân hàng, kiến thức xã hội không cậu, hay chỉ hỏi những thứ liên quan đến bản thân mình thôi

k phải pv nhóm các bạn ạ! 1 mình vs người pv thui í. cũng chả bít miêu tả thế nào. tớ cũng lần đầu pv mờ. hic. hỏi tùy hứng í. tớ in cái bản mà gửi mail ứng tuyển cho họ í bạn :D. mình gửi file nào thì đi in file đó thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên