Techcombank tuyển dụng Chuyên viên khách hàng doanh nghiệp vừa và nhỏ tại Hà Nội [26.08.2012]

bạn ơi mình cũng thế nè:(( ko biết làm ntn để mà hoàn thiện dc cái hồ sơ cả. Ai biết chỉ cho mình vs. Thanks nhiu:)

bạn ơi mình cũng thế nè:(( ko biết làm ntn để mà hoàn thiện dc cái hồ sơ cả. Ai biết chỉ cho mình vs. Thanks nhiu:)

Tớ cũng bị như ấy đấy,thử lại nhiều lần là đc mà.Nhưng tớ ko up đc ảnh lên ấy ạ.Ấy làm thế nào chỉ t vs.ảnh ở phần thiết lập tài khoản ý

hiện tại hệ thống kiemviec.com tích hợp lên hệ thống tuyển dụng của ngân hàng Techcombank và ACB đều lỗi cả :((

Cho mình hỏi làm sao để hoàn thiện hồ sơ trực tuyến ở techcombank.Mục quá trình học vấn mình không thể lưu được :)

Phần đó các cậu vào mục "chứdduwnfg vào "lưu" (đối với hso mới tạo).Thấy các bạn kêu hoài là k hoàn thiện đc hso mà mình làm 2 cái ùi, vẫn bthg mà.hjx

mình nộp NH này mà chẳng bao h thấy được gọi, j chứ k nộp thì thấy áy náy, mà nộp thì chẳng bao h thấy được gọi :(
Xem mục quản lý hồ sơ: Số lần nhà tuyển dụng xem hồ sơ của bạn(0)... chán

:)) mình cũng thế, chắc lúc người ta xem thì quá hạn lâu rồi ý :(

Phải vào mục nào cơ bạn? Sao mình làm mà vẫn không được. Trên trang của ACB cũng thế. Làm ơn chỉ giúp cụ thể nha. Thanks bạn nhiều.
Phần đó các cậu vào mục "chứdduwnfg vào "lưu" (đối với hso mới tạo).Thấy các bạn kêu hoài là k hoàn thiện đc hso mà mình làm 2 cái ùi, vẫn bthg mà.hjx

Phải vào mục nào cơ bạn? Sao mình làm mà vẫn không được. Trên trang của ACB cũng thế. Làm ơn chỉ giúp cụ thể nha. Thanks bạn nhiều.

tức là thế này nhé, phần "trình độ học vấn" của cậu đang trống thì cậu cứ viết hết các thôngtin vào (nhất thiết phải điền hết các phần có dấu * nhé), sau đó thay vì ấn "lưu", cậu ấn "thêm" rồi sau đó là "tiếp tục" :)

Tớ làm rồi nhưng vẫn không được. Đến khi quay lại nó vẫn biến mất bạn ạ.
tức là thế này nhé, phần "trình độ học vấn" của cậu đang trống thì cậu cứ viết hết các thôngtin vào (nhất thiết phải điền hết các phần có dấu * nhé), sau đó thay vì ấn "lưu", cậu ấn "thêm" rồi sau đó là "tiếp tục" :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên