Techcombank tuyển dụng Chuyên viên Chăm sóc khách hàng tại TP.HCM [31.08.2012]

đúng dòi đó, call centre, nộp đơn ngày 9, tới giờ chưa thấy gì, chắc đi rùi quá, hic

mình nộp trực tuyến ngày 9 nhưng mà người ta chả coi đâu nên mình đến nộp trực tiếp luôn, mình nộp hôm 17/8 thì 24/8 người ta gọi đi test và phỏng vấn sơ loại, ngày mình đi thì khoảng 10 người phỏng vấn có một phòng phỏng vấn khác nữa không rõ bao nhiêu người, người ta nói tuần sau báo kết quả

mình nộp trực tuyến ngày 9 nhưng mà người ta chả coi đâu nên mình đến nộp trực tiếp luôn, mình nộp hôm 17/8 thì 24/8 người ta gọi đi test và phỏng vấn sơ loại, ngày mình đi thì khoảng 10 người phỏng vấn có một phòng phỏng vấn khác nữa không rõ bao nhiêu người, người ta nói tuần sau báo kết quả

ảh? sao kỳ vậy? hic? vậy là nộp trực tuyến k coi ah! bực mình quá đi...nghe mấy bạn trước bảo k nhận hs trực tiếp mừ..huhu

mà test gì vậy bạn? mình tưởng chỉ phỏng vấn thôi?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên