Techcombank triển khai Chương trình Thực tập sinh 2011/2012 [14/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vãi chưởng, ko biết thực tập này có lương ko nhỉ :)) vì quản trị viên tập sự ở An Bình là có lương đấy, và thực tập xong là dc nhận đi làm luôn.

Tech là 1 NH mạnh, được thực tập ở Tech là 1 cơ hội rất tốt .

các bạn cho mình hỏi mục người quen (nếu có) làm ở ngân hàng thì có nên khai vào ko :D,mình định bỏ trống mục này :D,ý mình hỏi là ghi vào thì có lợi hơn hay ko :D

cho em hỏi cái chỗ " NGƯỜI CÓ THỂ THAM KHẢO THÔNG TIN ( cán bộ quản lý trực tiếp, thầy cô, đồng nghiệp…) " có bắt buộc phải ghi không? Em lơ mơ chỗ đó quá. Với chỗ chứng chỉ nữa, em chưa thi cái chứng chỉ nào hết, có sao không ạ? Và chỗ ngày tháng năm người ta ghi năm 2010 thì mình có nên sửa lại thành 2011 không?

ơ thế là Tech ko cần giấy giới thiệu thực tập của trường ạ?

các bạn cho mình hỏi mục người quen (nếu có) làm ở ngân hàng thì có nên khai vào ko :D,mình định bỏ trống mục này :D,ý mình hỏi là ghi vào thì có lợi hơn hay ko :D
nếu bạn có thì cứ ghi vào đi, chắc chắn là có lợi hơn có hại...nhưng nếu ko có thì đừng khai khống nhé, có thể sẽ bị kiểm tra nếu như bạn vào được vòng trong...

---------- Post added 08-10-2011 at 04:53 PM ----------

hic. thế có cần gửi ảnh ko mọi người ơi
ảnh thì insert vào phần đầu đó, có ô trống để dán ảnh rồi mà ...

---------- Post added 08-10-2011 at 04:55 PM ----------

cho em hỏi cái chỗ " NGƯỜI CÓ THỂ THAM KHẢO THÔNG TIN ( cán bộ quản lý trực tiếp, thầy cô, đồng nghiệp…) " có bắt buộc phải ghi không? Em lơ mơ chỗ đó quá. Với chỗ chứng chỉ nữa, em chưa thi cái chứng chỉ nào hết, có sao không ạ? Và chỗ ngày tháng năm người ta ghi năm 2010 thì mình có nên sửa lại thành 2011 không?

người tham khảo thông tin thì phải ghi vào bạn ah. Có thể là thầy cô giáo của mình, ko thì người quen của bạn. Hoặc là đồng nghiệp nếu như bạn từng đi làm thêm ...
Ngày tháng năm sai thì mình sửa có j đâu, mẫu này được lập từ trc, mình sửa thời gian cho phù hợp...

tầm này các trường vẫn đang học mà, đã kết thúc kì 7 đâu mà đi thực tập đc nhỉ :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,106
Tổng số thành viên
351,949
Thành viên mới nhất
phamtramy2302