Techcombank triển khai Chương trình Thực tập sinh 2011/2012 [14/10]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình nộp lúc nãy nhưng cũng chưa thấy xác nhận từ họ. Thế nên mình nghĩ chắc ko phải hộp trả lời tự động mà họ sẽ trả lời tay với nội dung có sẵn thôi :)

các bạn ơi, các bạn gửi mail nộp hồ sơ vào, có thấy gửi thư confirm cho mọi người không?sao mình k thấy ta, lo quá..không biết nó có nhận dc k?:(

huhu...mình gửi hôm kia, mà không thấy reply gì cả..mà mình còn ko có ảnh nữa, không biết có được không cả nhà?...không được thì tiếc thật đó..mất cơ hội ngon lành rùi..mình không biết là phải scan ảnh hồ sơ...hix..chỉ vì không có kinh nghiệm.

mình gửi vào hòm mail cho họ thì 1 tý là có file xác nhận luôn, còn gửi trực tuyến thì nó báo đã tạo thành công nhưng ko có mail xác nhận :|
các bạn nộp vào vị trí nào nhìu nhỉ, hix, ko bít có qua vòng CV này ko :((

sao lại có người nhận dc thư confirm có người không nhỉ...hic..thật là lo quá...

mình gửi vào hòm mail cho họ thì 1 tý là có file xác nhận luôn, còn gửi trực tuyến thì nó báo đã tạo thành công nhưng ko có mail xác nhận :|
các bạn nộp vào vị trí nào nhìu nhỉ, hix, ko bít có qua vòng CV này ko :((
mình gửi vào mail nhưng cũng không nhận được thư xác nhận là sao nhỉ, còn gửi trực tuyến thì báo là đã thanh công,hic pó tay

mình out ngay vòng CV , không đựoc đi pv sơ tuyển :(((( không hiểu sai sót chỗ nào nữa , hay tại chưa có chứng chỉ tiếng anh và không ghi điểm tổng kết ??????? đã có điểm tổng kết đâu chứ , huhu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,916
Thành viên mới nhất
elasticamerch