Techcombank TDTT đợt 6 ngày 19/11/2015

Đây nhé mọi người

c ơi cho t hỏi, pv bên sacom có khó k ? mình nhận dc mail pv rồi :)
minh hồi đó pv QHKHCN mà b.pv trên HN thì có 2 ng thôi.1 a nhân sự trong sg bay ra và 1 gđ CN..còn nếu c pv ở những CN tỉnh thì hội đồng pv đông lắm...khoảng 6-7ng và 1 a nhân sự pv mình qua wc nữa.nc là c tự tin, nêu đc cách hoàn thàh chỉ tiêu thì mình nghĩ họ nhận ngay thôi.cố lên bạn nhé!;)

minh hồi đó pv QHKHCN mà b.pv trên HN thì có 2 ng thôi.1 a nhân sự trong sg bay ra và 1 gđ CN..còn nếu c pv ở những CN tỉnh thì hội đồng pv đông lắm...khoảng 6-7ng và 1 a nhân sự pv mình qua wc nữa.nc là c tự tin, nêu đc cách hoàn thàh chỉ tiêu thì mình nghĩ họ nhận ngay thôi.cố lên bạn nhé!;)
Minh thi ở Hà Nội c ah. minh thi CVTV. Thế cach hoàn thành chỉ tiêu là gì c hj? c thi bên Tech thế nào rồi, đỗ rồi chứ?

Minh thi ở Hà Nội c ah. minh thi CVTV. Thế cach hoàn thành chỉ tiêu là gì c hj? c thi bên Tech thế nào rồi, đỗ rồi chứ?
à.mình tach ở vòng cuối r bạn ah. Cthi CVTV thì the t lên tl là " trước tiên em sẽ tận dụng nguồn khách hàng đến giao dịch tại ngân hàng mình, sau đó là dựa vào mqh người thân, bạn bè...và bạn nói về đặc điểm kinh tế khu c sống để nêu ra cách tìm kiếm khách hàng tại kv đó" hêh.mình góp ý thôi nhé!còn bạn nên tham khảo ở những chủ đề thi và pv sacombank trên này c ah.rất nhiều đó! chúc c chinh phục đc Sacombank:D

chào cả nhà!
cho t hỏi chút, t thi chương trình tuyển dụng tập
trung vòng phỏng vấn cá nhân hôm 11/12 đến nay đã gần 1 tháng rồi mà vẫn chưa có thông báo j hết.
T thi Quan hệ khách hàng cá nhân (RBO)
Lo quá sáng nay tớ có gọi cho bên tech họ bảo đỗ hay không đều có mail thông báo, nhưng đến h cũng ko nhận được mail j cả, ko biết cả nhà có ai đang hoang mang như tớ ko hix.

chào cả nhà!
cho t hỏi chút, t thi chương trình tuyển dụng tập
trung vòng phỏng vấn cá nhân hôm 11/12 đến nay đã gần 1 tháng rồi mà vẫn chưa có thông báo j hết.
T thi Quan hệ khách hàng cá nhân (RBO)
Lo quá sáng nay tớ có gọi cho bên tech họ bảo đỗ hay không đều có mail thông báo, nhưng đến h cũng ko nhận được mail j cả, ko biết cả nhà có ai đang hoang mang như tớ ko hix.
đợt đó có lịch đào ạo 25/12 r bạn ah. đừng chờ đợi nữa.tìm cơ hội khác cho mình thôi:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên