Techcombank TDTT đợt 6 ngày 19/11/2015

có bạn nào nhận đc mail hay sms đi pv cá nhân nữa chưa?mail dự kiến pv cá nhân là 9/12 mà sao giờ vẫn thấy im vậy nhỉ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

review PV Tech :
1. Hồ sơ : Điền thông tin CV đầy đủ rồi hóng thôi
2. Test : Bài test khó ngang với đề thi tốt nghiệp THPT nên hầu như pass tới 99%. Gồm IQ và mấy câu EQ khách hàng thêm vài câu tính toán nhỏ nữa.
3. PV nhóm : Chia mỗi nhóm 5-6 người thảo luận và phản biện về 1 chủ đề nào đó. Vòng này chỉ cần phát biểu thuyết trình tự tin chút thì qua. Nếu ngồi im không trao đổi gì thì chúc mừng bạn đã tạch
4. PV Cá nhân (thường sau 1 tuần) Quan tâm nhất cần trả lời được 2 câu hỏi : 1.Em làm cách nào để hoàn thành được chỉ tiêu ngân hàng giao? 2.Lý do gì ngân hàng nên chọn em thay vì các ứng viên khác

Tuy nhiên tất cả những điều trên chỉ là lý thuyết, bởi có đợt Tech vớt cả những bạn newbie mới nộp hồ sơ cho đi phỏng vấn cá nhân luôn (tức là chẳng cần qua mấy vòng trên, tối qua nộp hồ sơ sáng nhận được tin nhắn đi phỏng vấn cá nhân) - tùy vào nhân sự đang thiếu chỉ tiêu không.
Chúc may mắn.

Tớ cũng chưa nhận dc mail hay tn thông báo giờ cụ thể mà lịch dự kiến là ngày mai k biết sao nữa :-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,926
Thành viên mới nhất
mksportssbs1
Back
Bên trên