Techcombank Techcombank Nội Bài (Hà Nội) tuyển dụng Giao dịch viên [19.05.2013]

Bạn nộp trực tiếp hay gửi hồ sơ online vậy? Mình nộp online cũng chưa thấy được gọi.

có bạn nào đc gọi đi pv chưa vậy? Mình vừa được gọi hnay xong nhưng anh ấy nc qua điện thoại lúc ấy đang ở chỗ mù mịt thông tin ko nghe đc anh ý nói rõ lắm!!!!!!!!!!!! hic

Hỏi chứng chỉ Toiec là hỏi có chứng chỉ chưa hay hỏi những gì hả bạn? Có pv bằng tiếng anh ko vậy?
Đợt trước mình nộp hồ sơ không có CC TOEIC, (mình có IELTS) nhưng vẫn đc gọi đi PV, 2 lần PV đều bị hỏi cái CC TOEIC này đấy, haizzzzzz,

- - - Updated - - -

up up nào :)) các pak vào share thông tin với kinh nghiệm pv của Tech naof^^ Chạ nhẽ có mình mình đc gọi hic. pv lúc 1h50 chiều chắc là người pv đầu tiên rùi hic

ùa ùa Chạ có nhẽ có mình mình đi phỏng vấn :)) sao ko thấy ai pẩu gì ta :(

hic tớ cũng đc gọi đi phong vấn mai 2h chiều ở 191 Bà Triệu.chả biết phỏng vấn gì nữa

ùa vậy à bạn! Mình đang lo có mình mình đi thi:) Vừa vui vừa lo nếu có mình đi thi:)). C hẹn lúc mấy giờ? tớ anh ý hẹn 1h50p. đang ko hiểu là liệu mình có là ng pv đầu tiên ko:)). anh ấy hẹn tớ đến phòng 12A 191 Bà Triệu gặp chị Liên gì gì nữa ý.... Bạn thế nào
hic tớ cũng đc gọi đi phong vấn mai 2h chiều ở 191 Bà Triệu.chả biết phỏng vấn gì nữa

Hỏi chứng chỉ Toiec là hỏi có chứng chỉ chưa hay hỏi những gì hả bạn? Có pv bằng tiếng anh ko vậy?

- - - Updated - - -
1 lần mình PV ở Trường Chinh, gần đây nhất thì ở Hoàng Đạo Thúy, lần nào cũng bị hỏi có CC TOEIC ko? Mình ko có, nên họ PV qua loa lắm, ko PV tiếng anh đâu

hôm nay chắc mọi người được phỏng vấn vòng 2 hết rồi, bạn thảo 89 xinh xinh k thấy đi nhỉ :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên