Tập đoàn Kinh Đô tuyển dụng nhân sự tại TPHCM, các tỉnh miền Đông, miền Tây, miền Trung

STT
Chức danh (click vào tên chức danh để xem chi tiết)
Địa điểm
Ngày hết hạn
1
Giám Sát Bán Hàng
TP. HCM, các tỉnh Miền Đông, Miền Tây, Miền Trung
06/12/2013
2
Nhân Viên Bán Hàng
TP. HCM, các tỉnh Miền Đông, Miền Tây, Miền Trung
06/12/2013
3
TUYỂN DỤNG GẤP 50 NHÂN VIÊN KINH DOANH - Khu Vực Hồ Chí Minh - Ngành Hàng Mới
TPHCM
25/11/2013
4
TUYỂN DỤNG GẤP 10 GIÁM SÁT KINH DOANH - Khu Vực Hồ Chí Minh - Ngành Hàng Mới
TPHCM
25/11/2013

Kinh Đô

Kinh Đô, một trong những thương hiệu nổi tiếng Việt Nam, đã khẳng định tên tuổi bằng tâm huyết của những người sáng lập, chất lượng sản phẩm và sự tin yêu của người tiêu dùng.
Lấy người tiêu dùng làm trọng tâm cho mọi hoạt động, chúng tôi luôn tiên phong trong việc tạo ra xu hướng tiêu dùng trong ngành thực phẩm và luôn sáng tạo để phục vụ người tiêu dùng những sản phẩm an toàn, thơm ngon, dinh dưỡng.
Luôn tự đòi hỏi cao hơn ở chính mình, Kinh Đô đã và đang không ngừng nỗ lực đa dạng hóa sản phẩm đồng thời mở rộng và khai thác những ngành hàng mới, hướng đến phục vụ nhu cầu thiết yếu hàng ngày của người tiêu dùng.

không thấy cái file thông tin ứng viên ta..bạn nào có post giùm lên đây cái đi nek..thanks

không thấy cái file thông tin ứng viên ta..bạn nào có post giùm lên đây cái đi nek..thanks
Ứng tuyển vào Kinh Đô không cần file Thông tin ứng viên theo mẫu bạn ạ. Bạn phải tự tạo file Thông tin ứng viên, ngoài ra còn cần phải có Thư xin việc nữa. Bạn chọn vị trí mình quan tâm, sau đó kéo xuống dưới, nhấp vào chỗ "Gửi đơn xác thực", ở đó sẽ có hướng dẫn cụ thể:)

cám ơn cậu nhé..tớ nộp đây
Ứng tuyển vào Kinh Đô không cần file Thông tin ứng viên theo mẫu bạn ạ. Bạn phải tự tạo file Thông tin ứng viên, ngoài ra còn cần phải có Thư xin việc nữa. Bạn chọn vị trí mình quan tâm, sau đó kéo xuống dưới, nhấp vào chỗ "Gửi đơn xác thực", ở đó sẽ có hướng dẫn cụ thể:)

Lúc đi thực tập bên Nhà phân phối Vinamilk của tỉnh Tiền Giang thì cũng có tiếp xúc với nguyên team bán hàng, lương thì cũng tàm tạm, khoảng 5 chai đến tầm 15 chai. Giám sát bán hàng lúc đó cũng 10 chai. Nhân viên thì sáng họp xong khoảng 8h ra, ngồi uống cafe tán dóc tới tầm 9h mới túa ra đi, đi khoảng 3h chiều thì tụ về, đưa máy đặt hàng cho kế toán + thủ kho lên đơn hàng. Giám sát thì chỉ giao doanh số cho nhân viên, nhân viên làm không nổi thì động viên, hù dọa ... tìm mọi cách cho đạt doanh số. Nói chung thì cũng không thấy mấy ổng áp lực gì(vì sữa Vinamilk đang trùm ở thị trường VN), tối ngày nhong nhong, thỉnh thoảng nhậu nhẹt.
Bản thân mình thì không bao giờ đụng đến bán hàng, làm như nó không có khiếu hay sao ấy, sợ nhất cái cảnh đi mời mọc mà người ta từ chối >-).
Nếu bán hàng mà làm được bên: Vinamilk, Tân Hiệp Phát, Coca, Pepsi, Vinaacecook, Kinh Đô... nói chung mấy tập đoàn lớn, có sẵn kênh phân phối và người tiêu dùng nhiều thì cũng ngon. Hơn hẳn ngồi máy lạnh 8h trong văn phòng mà lương cũng 6-7tr.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên