Tặng 50.000 tín dụng!!!

Có thông tin thưởng tết dương của ACB đây. Tết dương nv chính thức từ 6 tháng trở lên được 500k dưới 6 tháng được 250k. Lương tháng 13 thì được 1 tháng lương đối với nv 1 năm trở lên và dưới 1 năm thì nhân tỉ lệ số tháng làm việc cho 12 tháng. Tin nóng hổi đây.:p

- - - Updated - - -

P/s. Bác MR_Bank bố trí cho em ít tín dụng nha!:p

Có thông tin thưởng tết dương của ACB đây. Tết dương nv chính thức từ 6 tháng trở lên được 500k dưới 6 tháng được 250k. Lương tháng 13 thì được 1 tháng lương đối với nv 1 năm trở lên và dưới 1 năm thì nhân tỉ lệ số tháng làm việc cho 12 tháng. Tin nóng hổi đây.:p

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn, nhân viên ABC cũng không phải đọc "tâm thư" là may mắn rùi :D
P/s: Bạn kiểm tra tài khoản, tặng bạn 5 lít tín dụng gọi là...động viên nhé, vì có những mem up được nhiều NH lắm, hy vọng bạn sẽ up lên nhiều nữa. :D

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Cảm ơn bạn, nhân viên ABC cũng không phải đọc "tâm thư" là may mắn rùi :D
P/s: Bạn kiểm tra tài khoản, tặng bạn 5 lít tín dụng gọi là...động viên nhé, vì có những mem up được nhiều NH lắm, hy vọng bạn sẽ up lên nhiều nữa. :D

Quốc tế vib được 1,5 tháng lương Bác ợ

Mình thấy bạn ipad2 có rất nhiều thông tin. Nhưng mà ko biết chấm trên tiêu chí gì số lượng or chất lượng. Riêng những thông tin khác bạn cung cấp mình không chắc chắn. Nhưng có thể chắc chắn thông tin này là không chính xác.
Thưởng cuối năm dương của VIB là 500k (đối với nhân viên chính thức làm việc >= 6 tháng) và 300k (nhân viên < 6 tháng và HD mùa vụ)

Bon chen hóng hớt cái đã nà, trong này thấy MB vẫn là khủng nhất, cứ mà có chi cũng thưởng hết, lễ là thưởng thê, ai làm MB chắc là giàu to lun a ;) ;) Nhìn thấy cái thưởng mà ganh tỵ ghê ta ơi :D:D
Cty mình not thưởng :)) :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,514
Thành viên mới nhất
shivismith05
Back