Tặng 50.000 tín dụng!!!

• Bắt đầu Bắt đầu Mr_bank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình cập nhật tiêu chí thưởng của 6 NH LD: Chỉ có tháng 13, không có thưởng tết AL (nghe khoảng 3 NH LD như vậy nên kết luận 6 cái luôn).
Vậy là có 6 cái rồi. :)

Tiêu chí này có vẻ hấp dẫn đấy nhỉ, khổ cái anh em nhà mình có mấy ai được làm ở các NH liên doanh :))

Thông tin gần như chắc chắn khẳng định từ Vietcombank rằng sẽ có thưởng, thấp hơn mức năm ngoái 1/3,Tết dương lịch 2-3 tháng lương, tuỳ cấp độ ợ

Thông tin gần như chắc chắn khẳng định từ Vietcombank rằng sẽ có thưởng, thấp hơn mức năm ngoái 1/3,Tết dương lịch 2-3 tháng lương, tuỳ cấp độ ợ

Thông tin thế này mới thích anh Bank nhỉ :), thưởng nóng cho bạn tạm 2k đã nhé còn đâu a Bank thưởng sau :)

Thông tin thế này mới thích anh Bank nhỉ :), thưởng nóng cho bạn tạm 2k đã nhé còn đâu a Bank thưởng sau :)

Nghe vụ này hay đấy, bạn ipad2 xem tài khoản rồi comment lại nhé, mình động viên thưởng bạn đầu tiên 1,000 tín dụng lấy khí thế :D

- - - Updated - - -

Badday03 ơi, sao ko có phần "cho/tặng tín dụng" ở TT. Thương mại nữa là sao??? :-"

Thank các bác đã ủng hộ nhà em, bật mí thêm Tý năm ngoái tổng thu nhập cả năm (lương thưởng), với thời gian công tác 5 năm là 220 triệu, năm nay còn tầm 160 triệu -180 triệu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back
Bên trên