Tặng 50.000 tín dụng!!!

• Bắt đầu Bắt đầu Mr_bank
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Oánh dấu để bít tiền thưởng của các ngân hàng^^ chứ e vẫn còn thất nghiệp >:(

Tiêu chí trao giải kiểu này anh em kiện nhau chết...! Mỗi ngân hàng lại thưởng cho các chi nhánh các mức khác nhau mà, làm sao mà cập nhật hết được. Em đây chỉ mong được thưởng Tết DL còn chẳng mong đc tín dụng của các bác! :D

Tiêu chí trao giải kiểu này anh em kiện nhau chết...! Mỗi ngân hàng lại thưởng cho các chi nhánh các mức khác nhau mà, làm sao mà cập nhật hết được. Em đây chỉ mong được thưởng Tết DL còn chẳng mong đc tín dụng của các bác! :D

Dù sao cũng chỉ là phần thưởng nho nhỏ động viên anh em tìm kiếm thông tin phổ biến cho mọi người cùng biết và tham khảo thui mà :D mình ko quan trọng lắm vấn đề thưởng của riêng chi nhánh nào, cứ up càng nhiều càng tốt thoai =))

Dù sao cũng chỉ là phần thưởng nho nhỏ động viên anh em tìm kiếm thông tin phổ biến cho mọi người cùng biết và tham khảo thui mà :D mình ko quan trọng lắm vấn đề thưởng của riêng chi nhánh nào, cứ up càng nhiều càng tốt thoai =))
Ok, mình biết tin sẽ up ngay. Chúc các anh chị em trên diễn đàn đều được thưởng Tết DL, mỗi người độ dăm tháng lương thôi, không cần nhiều. Cố gắng làm việc đi các bạn, còn 35 ngày nữa là hết năm DL rồi!

Từng Ngân hàng có mức thưởng khác nhau, tùy theo tình hình hoạt đông của từng chi nhánh nữa. Nhẹ thì 1 chai , nặng thì 1 tháng :D

Mình cập nhật tiêu chí thưởng của 6 NH LD: Chỉ có tháng 13, không có thưởng tết AL (nghe khoảng 3 NH LD như vậy nên kết luận 6 cái luôn).
Vậy là có 6 cái rồi. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi
Back