Tặng 50.000 tín dụng!!!

NHNN&PTNT: Chính thức 3 triệu, thử việc 1,5 triệu. Thử việc ở đâu mà ra 1,5tr hay zậy. Mình đang đi thử việc có được đồng nào đâu, đảm bảo 482 nhân viên được tuyển dụng chính thức trong năm 2012 ko được thưởng 1 đồng nào.

oạch bạn nói gì vậy bạn mình mới ký hợp đồng t12 vừa rồi vẫn được thưởng tết theo quy chế là 1,5tr mà. Còn tiền lãi của CN nữa chia đều theo các nhân viên còn thêm khoản nữa. Chắc CN của bạn làm ăn ra sao rồi

OceanBank nhà mình đã chính thức có thông báo thưởng tết dương lịch nhé:
Theo đó, nhân viên chính thức trên 12 tháng được 2 củ, dưới 12 tháng được 1 củ, và nhân viên thử việc, học việc được 500K :D

- - - Updated - - -

OceanBank nhà mình đã chính thức có thông báo thưởng tết dương lịch nhé:
Theo đó, nhân viên chính thức trên 12 tháng được 2 củ, dưới 12 tháng được 1 củ, và nhân viên thử việc, học việc được 500K :D

oạch bạn nói gì vậy bạn mình mới ký hợp đồng t12 vừa rồi vẫn được thưởng tết theo quy chế là 1,5tr mà. Còn tiền lãi của CN nữa chia đều theo các nhân viên còn thêm khoản nữa. Chắc CN của bạn làm ăn ra sao rồi

Nếu vậy thì không thể ghi là - NHNN&PTNT: Chính thức 3 triệu, thử việc 1,5 triệu, lừa tình quá, nó không bao gồm toàn hệ thống Agribank. Phải là thử việc 1,5 triệu hoặc không có gì, tùy chi nhánh :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back