Tạm biệt gia đình UB!

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
B

badday03

Guest
Mình vừa đọc được tâm sự của một bạn có tên nick Facebook khá ngộ nghĩnh là Bí Ngô, nick UB là hoasaudong_lt, vì lý do sức khỏe nên phải tạm xa trường lớp và xa gia đình UB và mình chia sẻ cùng mọi người...mong em Bí Ngô mau khỏe để tiếp tục thực hiện những ước mơ của mình!!! Mọi thành viên của đại gia đình UB sẽ luôn ở bên em và mong chờ ngày em khỏe mạnh! Thân mến!

gửi mọi người trong gia đình ub của em, vậy là em tham gia ub cũng được hơn 1 năm rồi, 1 năm thật nhiều kỉ niệm, với em ub như là gia đình thứ 2 vậy.em xem mọi người như những người anh, người chị thân thiết của em, thật khó để có thể nói lời chia tay với mọi người, em chỉ tạm xa mọi người một thời gian thôi, vì tình hình sức khỏe của em chuyển biến xấu nên em quyết định bảo lưu, em sẽ tạm xa mọi người một thời gian, hi vọng sau này nếu có thể gặp lại mọi người em sẽ được nhìn thấy ai ai cũng trở thành banker ^_^, còn em sẽ lúc đó sẽ là 1 con người mạnh mẽ hơn. nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua, con người ta sẽ trở nên mạnh mẽ và trưởng thành hơn, 1 năm sau em sẽ gặp lại mọi người với hình ảnh như thế, thật khó để nói lời tạm biệt với mọi người nhưng em tin cuộc sống luôn có những điều kì diệu. em sẽ nhớ lắm những buổi off của chúng ta, sẽ nhớ những phút giây mọi người bên nhau, sẽ nhớ những nụ cười, em sẽ nhớ hết. cảm ơn mọi người đã luôn quan tâm tới em, thật khó để nói lời tạm biệt, nước mắt em rơi sẽ hóa thành cơn mưa cuốn đi sự sợ hãi, mọi người đừng lo cho em nha. em yêu nhà mình lắm. em có rất nhiều điều muốn nói với rất nhiều người nhưng em nghĩ em sẽ nói những điều đó 1 năm sau, khi em thật sự trở lại. tạm biệt gia đình ub của em, câu cuối cùng em muốn nói là em yêu tất cả mọi người :"), mọi người hãy luôn nở nụ cười trên môi nhé :">

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Chúc em luôn mạnh mẽ và giữ vững niềm tin để chiến thắng bệnh tật. Em đã nói căn bệnh này tự nhiên tìm đến với mình, biết đâu nó là một cái duyên, một điều may vì để chống chọi với nó em cần sống tích cực, nghĩ tích cực, luôn vui vẻ lạc quan. Bây giờ và sau này, em vẫn luôn nhớ điều em đã nói nhé. Đại gia đình UB luôn bên em và chúc em mọi điều tốt lành. Chờ ngày em trở lại và viết tiếp những dòng nhật ký chung, tiếp tục là một thành viên tích cực và tâm huyết của UB nói chung và Hội trà chanh nói riêng.:)
Có ai có liên lạc của em ấy không? mình muốn tìm gặp em ấy
Anh PM hỏi cungvi hoặc ngoclinh121090 nhé.

Hi vọng bạn ấy sẽ sớm vượt qua mọi khó khăn, có thể tớ không giúp được gì nhưng hi vọng vẫn tiếp thêm cho bạn chút ít tinh thần, cố lên nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên