[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

Các bạn nào đã, đang làm việc ở NHNH hoặc từng thi ở ngân hàng nhà nước, có thể chia sẽ cho mình và các bạn khác sắp thi đợt tuyển dụng này nội dung hoặc tài liệu ông tập môn nghiệp vụ hoặc kién thức chung được ko ah. Tks các bạn nhiều!!!!!

bon chen cái chân vào xem thế nào nào! không bít có tí hi vọng nào ko đây:))

1 là tuyển dụng của các vụ và NH TW, 1 là của chi nhánh ngân hàng nhà nước, mình xem thấy tuyển dụng của các vụ thì đã rõ ràng rồi, còn tuyển dụng loại C vào NHNN thì vẫn mù mờ, các bạn cho mình hỏi nộp hồ sơ ở địa điểm chính xác là gì?

Cảm ơn bạn. Tài liệu rất bổ ích. Hi vọng sẽ hữu dụng :)

1 là tuyển dụng của các vụ và NH TW, 1 là của chi nhánh ngân hàng nhà nước, mình xem thấy tuyển dụng của các vụ thì đã rõ ràng rồi, còn tuyển dụng loại C vào NHNN thì vẫn mù mờ, các bạn cho mình hỏi nộp hồ sơ ở địa điểm chính xác là gì?

có nói là nộp tại chi nhánh dự thi mà bạn

không biết mình học chuyên ngành quản trị dn tại học viện ngân hàng có đk dự thi vào chuyên ngnahf tc -nh được ko nhỉ? mình có học thêm chuyên ngành 2 nhtm nữa nhưng mới hoàn thành các môn mà chưa lấy đc bằng, ko biết có nộp được hồ sơ ko ?

không biết mình học chuyên ngành quản trị dn tại học viện ngân hàng có đk dự thi vào chuyên ngnahf tc -nh được ko nhỉ? mình có học thêm chuyên ngành 2 nhtm nữa nhưng mới hoàn thành các môn mà chưa lấy đc bằng, ko biết có nộp được hồ sơ ko ?
trong thông báo nó có ghi là không nhận văn bằng 2 bạn ạ, bạn thử tìm vị trí nào chấp nhận vb1 xem sao

các bạn ơi cho tớ hỏi nhờ chút, tớ định nộp hồ sơ ở chi nhánh HN, trong thông báo có ghi là mẫu đơn có thể download trên trang web sbv, nhưng tớ tìm hoài không thấy có. có bạn nào có download được về, có thể share giúp không? sáng nay tớ qua 45 Lý Thường Kiệt xin mẫu đơn dự tuyển mà họ kêu 2giờ mới được quay lại :-<

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên