[Tài liệu] Ôn thi vào Ngân hàng Nhà nước

Chào các bạn! Đợt ở Trung ương, nhà mình không ai thi chuyên ngành Kế toán - Kiểm toản à? Các bạn đưa đề lên bọn mình tham khảo với. Ôn thi chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán chẳng biết đâu mà lần. Ở đây chỉ mỗi Tài chính - Ngân hàng với khối Kinh tế thui 8-}

Chào các bạn! Đợt ở Trung ương, nhà mình không ai thi chuyên ngành Kế toán - Kiểm toản à? Các bạn đưa đề lên bọn mình tham khảo với. Ôn thi chuyên ngành Kế toán - Kiểm toán chẳng biết đâu mà lần. Ở đây chỉ mỗi Tài chính - Ngân hàng với khối Kinh tế thui 8-}
Mình cũng hóng đề kế toán - kiểm toán mà không thấy, sắp thi mà chẳng biết thi gì :((

hungviet ơi, sao tớ không thấy file đính kèm đâu nhỉ? cậu gửi lại giúp mình với, mail mình là tuyetthangtu32 ( gmail nhé) . thanks cậu trước nhé!

bạn ơi.thế còn thi trắc nghiệm 45 phút thì thế nào???thi trắc nghiệm lý thuyết hay bài tập vậy???

- - - Updated - - -

bạn ơi.thế còn đề thi trắc nghiệm 45' thế nào?trắc nghiệm lý thuyết hay bài tập

Kiến thức chung:
1.Khái quát tổ chức bộ máy nhà nước ta hiện nay
2.Nêu nhiệm vụ quyền hạn của nhnn theo luật nhnn việt nam hiện hành
3.Hiểu biết gì về các loại hình tctd.với vai trò là cơ quan qly nn thì nhnn cần phải làm gì để quản lý hiệu quả các tctd.
4.Cán bộ công chức ko đc làm gì theo luật cán bộ công chức hiện hành
5.Nêu giải pháp nâng cao chất lượng cán bộ công chức hiện nay.

bạn ơi, sao mình ko thấy file đính kèm đâu hết, bạn gửi qua mail bichngan.banking.ueh(gmail.com) giúp mình với. Mình đang ôn thi nhnn 29,30 sắp tới nên rất cảm ơn bạn nếu bạn gửi sớm cho mình.

phù. vậy là cũng xong ngày đầu tiên. dù kết quả thế nào đi nữa thì mình cũng đã làm hết sức mình :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên