Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Bạn cho mình xin tài liệu này với nha. Gmail của mình là phuongnd2909. Mình cám ơn bạn trước nhen.

Bạn cho mình xin tài liệu này với nha. Gmail của mình là phuongnd2909. Mình cám ơn bạn trước nhen.
bạn nhận được tài liệu của bạn tuanngoc chưa cho mình xin với mail mình là nguyentoan939@gmail chấm com nha. cảm ơn bạn nhiều nha.( tại ub k cho mình up mail nên mình p viết vậy, bạn thông cảm nha :))

Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình

Bạn cho mình xin tài liệu đc không? Mail: hoangmybmt1989@gmail.com

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

Bạn ơi share cho mình với. Caohoa311092@gmail.com. thanks bạn nhe.

Sent from my SM-J320G using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back