Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
A ơi cho e xin tài liệu nữa nhé. Mail của e là ty0710.neu@gmail.com .cảm ơn a nhé!

Sent from my SM-J320G using U&Bank Mobile app

Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
Bạn cho mình xin tài liệu ôn thi với . Thank bạn !
Mail mình đây : hhieuphan@gmail.com

Bạn còn tài liệu ko.share cho mình với.email của mình là theanh2592@gmail.com. cảm ơn bạn nha.

Sent from my HTC6500LVW using U&Bank Mobile app

Bạn tuanngoc1510 có thể gửi tài liệu của bạn qua gmail là thuytrangpbc37 được không? Mình tìm trên mạng mà nhiều đề nhỏ lẻ quá, có bộ này thì tuyệt quá. Cảm ơn bạn trước nhé :D
Bạn ơi, bạn Tuấn có gửi tài liệu cho bạn ko? Nếu có gửi cho mình xin với. Cảm ơn bạn nhiều.

Gửi cho mình vào mail nguyenthuylinh209@gmail.com với nhé. Mình cảm ơn

Hôm nay lang thang tìm được phần mềm "Ôn thi thuế 2016". Đã bạn nào dùng Ứng dụng này chưa?
Ôn Thi Thuế 2016 - Các ứng dụng dành cho Android trên Google Play
Ôn thi thuế 2016 on the App Store

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife