Ai nhận đc mail rui share lại cho mình với nhé. Mail mình là huenguyen291.mình xài gmail nhé.Cảm ơn mọi người nhiều nhé. Chúc mọi người thi tốt

Mình có đi học ôn ở Tam Khương nhưng ko đi thi vì mình ko nộp được hồ sơ.:(
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình
chào bạn.bạn cho mình xin tài liệu vs nhé.mình không có điều kiện đi học ôn.
rất mong bạn chia se tài liệu cho mình.
Gmail của mình là trinhngoc9690.Mình chưa được quyền đăng địa chỉ gmail.
Rất mong bạn giúp đỡ.
Cảm ơn.

bạn tuan
Tài liệu này có đầy đủ các môn: Kiến thức chung (đề cương, giới hạn), Nghiệp vụ Thuế (có Luật sửa đổi hoàn chỉnh, Bài tập có lời giải và đáp án, Trắc nghiệm lý thuyết, trắc nghiệm bài tập), tiếng anh, tin học. Bạn nào có nhu cầu inbox mình

bạn ơi gửi cho mình với nha, tại mình tìm hoài không đủ tài liệu để ôn hix, cảm ơn bạn nhiều nha mail của mình: tienpham59@yahoo.com

Bạn share giúp mình với. email của mình: hoangmanhquan1@ gmail com. Cảm ơn bạn nhiều nha!

Cả nhà ai có đầy đủ tài liệu ôn của ban tuanngoc hoặc bất kỳ tài liệu nào share cho em với ạ. Em đang cần gấp ạ. Em cảm ơn nhiều!

Gửi cho minh xin tài liệu ôn tập với nhé! Mail mình là: phuongzy@gmail.com- Thanks b nhiều na!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên