Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Có bạn nào thi CN HCM có kq pv chưa? Mới hôm qua mình gọi lên phòng tổ chức thấy nói chưa có kq mà có bạn nói thứ 4 có kq rồi là sao ta??? Thông tin nhiễu loạn quá, HCM hình như ít người vào diễn đàn này hay sao á.

Có bạn nào thi CN HCM có kq pv chưa? Mới hôm qua mình gọi lên phòng tổ chức thấy nói chưa có kq mà có bạn nói thứ 4 có kq rồi là sao ta??? Thông tin nhiễu loạn quá, HCM hình như ít người vào diễn đàn này hay sao á.
Mình cũng HCM nè mà chưa thấy có kq. K biết là rớt r nên ko được báo hay gì :|

Bạn thử gọi lên hỏi xem, mình gọi hoài cũng ngại. Mà chắc mình out rồi, lớn tuổi rồi nên chắc ko lợi thế bằng mấy bạn trẻ.
Bạn sinh năm bao nhiu? Kaka. Mình gọi r. Chưa cod kwủa. Gọi tới nỗi chưa kịp nói gì anh ấy nói:" chưa có kqả" xong dập máy 1 cách lạnh lùng

Có bạn bảo thứ 4 có kết quả rồi nhưng chưa thông báo. Bạn đừng lo quá.

Bạn nào cho mình hỏi thi VCB ngày 2/7 ở chi nhánh Hưng Yên đã được gọi đi phỏng vấn chưa vậy?
Hôm nay là hơn một tháng rồi mà chưa thấy có tin tức gì.
Mình thấy có nơi còn đi làm rồi mà sao ở Hưng Yên chưa thấy nhỉ.

Bạn sinh năm bao nhiu? Kaka. Mình gọi r. Chưa cod kwủa. Gọi tới nỗi chưa kịp nói gì anh ấy nói:" chưa có kqả" xong dập máy 1 cách lạnh lùng
HCM lâu dữ ta. Tưởng đâu tuần trước pv xong có kq liền rồi tuần này t2 đúng 1/8 bắt đầu đi làm luôn. Đến giờ gần hết 1 tuần nữa rồi. Bữa nay là t6 luôn rồi :|

Mình 34 tuổi rồi. Đi làm cũng 7 năm rồi, có em bé nên tạm nghỉ 2 năm, giờ mới xin đi làm lại mà toàn bị chê quá tuổi. Chỉ duy nhất VCB là đủ tiêu chuẩn tuổi.

Mình 34 tuổi rồi. Đi làm cũng 7 năm rồi, có em bé nên tạm nghỉ 2 năm, giờ mới xin đi làm lại mà toàn bị chê quá tuổi. Chỉ duy nhất VCB là đủ tiêu chuẩn tuổi.
Hi. Vậy là chị rồi.ma c thi gdv hay td thế ạ.Hic. Bây giờ ngồi hy vọng và đợi chờ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên