Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Bạn gái thì sao ta -_-, nguyên tắc zai cứ phải hơn gái ah =)))))))))))).
"Tới bạn gái mình còn đậu NH lớn trong lần thi đầu tiên thì mình coi việc đậu NH lớn là chuyện bình thường" có vẻ hơi coi thường bạn gái haizzzzzzzzzzzzzzzz
Không phải riêng ngành ngân hàng, đa số ngành (Trừ một vài ngành đặc biệt) tuyển lao động thì bao giờ ban trai cũng được ưu tiên nhiều hơn rất nhiều so với bạn gái bạn à.

Pic nay vừa chat đã bị trôi tít cuối page rồi. Thôi em về với pic bidv ngôi nhà bình yên. Đông quá cũng chán mà ít người quá cũng chán. Về thôi

Bác huấn 123 này theo như em biết là có cfa và tuy đang làm phân tích cho bsc mà thi thố rất nhiều nơi. Em sẽ méc chị thanh phó giám đốc hoặc anh long trưởng phòng kkk. Chết bác em nhân viên cũ bsc đấy
Thế nhầm bác ơi em ko có làm cho BSC. Mặc dù biết Mr.Long :v. Em hay vào hóng chứ có thi đâu :3

Còn bạn thì có vẻ ta đây nhỉ, bạn biết rõ mình tạch VCB luôn mới ghê, có thi đâu mà tạch với chả ko =))
Bạn làm trong VCB nên có vẻ tự hào mình giỏi blah blah nên coi thường ngkhac ghê ấy. Mình nói nhỏ nhẹ thôi, cá lớn phải quẫy sóng to. Tới bạn gái mình còn đậu NH lớn trong lần thi đầu tiên thì mình coi việc đậu NH lớn là chuyện bình thường. Bạn nghĩ thế nào thì tùy. Tín dụng mình từng làm Thu nhập 300tr 1 năm + khoản ngoài chút xíu, tuy cao nhưng ko đáng để mình tốn thời gian nhiều vì nó, nịnh nọt mềm dẻo tìm kiếm khách hàng, thẩm định hồ sơ nhà đất, lãi suất v.v.., mình còn nhiều cách để sống khác. Ko nhất thiết là làm công nhân ngân hàng.
Còn CN của bạn chân ngắn cũng được vào trong khi các CN khác ngta đo thì nghe hơi nhột tí nhỉ, VCB nguyên tắc lắm mà. Còn COCC ko ai bô bô miệng tôi đậu vì quen biết đâu, ngta im thôi. Vậy nên bạn cứ tự tin CN bạn trong sạch 100% đi nha. Lớn rồi, nghĩ thử xem có phải ở đâu cũng 100% đâu, có phải làm cái gì cũng 100% đâu, đừng tự áp đặt ý nghĩ của mình lên toàn hệ thống. Bạn chưa là gì trong xã hội đâu. Bạn có địa vị xã hội, chức quyền, mối QH rộng ở quận kèm theo công ty bên ngoài thì mình nghĩ bạn = mình rồi đó. (có vợ nữa hị hị). Thôi mình ko gay gắt làm gì, làm cũng lâu nên tựu chung cũng có tí sỏi, chia sẻ các bn đọc chơi tin hay ko tùy. Mình khẳng định lại lần nữa thôi, dân đen mà đậu 100% giỏi kèm may mắn. (Em trai mình mới TN đang thi bên này nên mình cũng hóng). Chào bạn.
Uầy, tính gây war hay sao mà quăng nguyên 1 cái wall of text ra thế bợn? Bạn đã có vợ ( chưa biết có con chưa?) thì chứng tỏ cũng lớn tuổi rồi mà máu chiến thế?

Mình không định "chiến" đến cùng với bạn nên cũng ko quote từng câu ra mà bắt bẻ nữa. Những gì cần nói đã có các bạn trước quote lại nói hết rồi.

À, nói cho các bạn khác yên tâm, mình là COCC cho nên đứa nào vào là COCC hay không mình biết tận răng nhà chúng nó nhé :) Chỗ mình cháu ruột của Chủ tịch tỉnh xin vào vẫn tạch. Ai có năng lực vẫn thi vào đều thôi :)
ps: Mình cũng có vợ, con (trai) đầy đủ rồi nhé :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Không phải riêng ngành ngân hàng, đa số ngành (Trừ một vài ngành đặc biệt) tuyển lao động thì bao giờ ban trai cũng được ưu tiên nhiều hơn rất nhiều so với bạn gái bạn à.
Mình ko nói khía cạnh giớ tính ưu tiên khi thi tuyển. Bạn đọc kỹ cmt của mình để hiểu ý nhé :D

Còn bạn thì có vẻ ta đây nhỉ, bạn biết rõ mình tạch VCB luôn mới ghê, có thi đâu mà tạch với chả ko =))
Bạn làm trong VCB nên có vẻ tự hào mình giỏi blah blah nên coi thường ngkhac ghê ấy. Mình nói nhỏ nhẹ thôi, cá lớn phải quẫy sóng to. Tới bạn gái mình còn đậu NH lớn trong lần thi đầu tiên thì mình coi việc đậu NH lớn là chuyện bình thường. Bạn nghĩ thế nào thì tùy. Tín dụng mình từng làm Thu nhập 300tr 1 năm + khoản ngoài chút xíu, tuy cao nhưng ko đáng để mình tốn thời gian nhiều vì nó, nịnh nọt mềm dẻo tìm kiếm khách hàng, thẩm định hồ sơ nhà đất, lãi suất v.v.., mình còn nhiều cách để sống khác. Ko nhất thiết là làm công nhân ngân hàng.
Còn CN của bạn chân ngắn cũng được vào trong khi các CN khác ngta đo thì nghe hơi nhột tí nhỉ, VCB nguyên tắc lắm mà. Còn COCC ko ai bô bô miệng tôi đậu vì quen biết đâu, ngta im thôi. Vậy nên bạn cứ tự tin CN bạn trong sạch 100% đi nha. Lớn rồi, nghĩ thử xem có phải ở đâu cũng 100% đâu, có phải làm cái gì cũng 100% đâu, đừng tự áp đặt ý nghĩ của mình lên toàn hệ thống. Bạn chưa là gì trong xã hội đâu. Bạn có địa vị xã hội, chức quyền, mối QH rộng ở quận kèm theo công ty bên ngoài thì mình nghĩ bạn = mình rồi đó. (có vợ nữa hị hị). Thôi mình ko gay gắt làm gì, làm cũng lâu nên tựu chung cũng có tí sỏi, chia sẻ các bn đọc chơi tin hay ko tùy. Mình khẳng định lại lần nữa thôi, dân đen mà đậu 100% giỏi kèm may mắn. (Em trai mình mới TN đang thi bên này nên mình cũng hóng). Chào bạn.
Bác ơi, cái loại con ông cháu cha lìu tìu thì mới phải vào qua thi tuyển, mà đã thi tuyển thì chả có méo gì là chắc chắn cả, tạch như thường. Em làm HO em biết cái loại COCC xịn nó zư thế lào, nó rơi uỵch một phát từ trên trời xuống, nó có người dắt tay đến, có lãnh đạo ra đón tận nơi, có quyết định tuyển dụng của TGĐ cầm trên tay, nó ko cần đợi thi tuyển đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back
Bên trên