Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Review cho các bạn về GDV: Vi mô vĩ mô cơ bản nhưng tiếc là mình chủ quan không ôn nên thấy đáp án nào cũng có vẻ đúng :3 Kiến thức về nguồn vốn, tài sản , chỉ số ROA, ROE, CAr, trích dự phòng.... Nghiệp vụ chủ yếu về sản phẩm của VC: thẻ, In-banking, Mobile-bangking; tk tiết kiệm, tk thanh toán...Không tính toán gì cả, lý thuyết không thôi ấy. Tiếng anh thì mình lụi 99% nên chẳng nhớ gì, 80 câu, nghe bảo là khó lắm :)))))

Review cho các bạn về GDV: Vi mô vĩ mô cơ bản nhưng tiếc là mình chủ quan không ôn nên thấy đáp án nào cũng có vẻ đúng :3 Kiến thức về nguồn vốn, tài sản , chỉ số ROA, ROE, CAr, trích dự phòng.... Nghiệp vụ chủ yếu về sản phẩm của VC: thẻ, In-banking, Mobile-bangking; tk tiết kiệm, tk thanh toán...Không tính toán gì cả, lý thuyết không thôi ấy. Tiếng anh thì mình lụi 99% nên chẳng nhớ gì, 80 câu, nghe bảo là khó lắm :)))))
Hèn gì lúc thi tiếng Anh thấy có nhiều người về rất sớm.
Cứ tưởng pro quá nên làm nhanh, hóa ra cũng có nhiều người lụi hehe

điểm của mình đặt chọn niềm tin vào nhỏ ngồi cảnh.không biết đặt niềm tin có đúng chỗ không?
Mà Vietinbank áp lực lắm sao, mà khu vực quanh mình nghe mang máng đã có 2 bạn nghỉ vietinbank.không biết nói thật hay đùa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên