Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Mình cũng nộp cn TP.HCM nè, mình nhận được thông báo qua mail và đã rep, nhưng khi rep thì không nhận thêm bất kì thông báo gì nữa. Bạn có nhận được điện thoại không? nghe mấy bạn ở chi nhánh khác gọi lên lấy giấy dự thi gì nữa.
Mình cũng giống bạn vậy. Không thấy có đt và cũng không thấy nói lấy giấy báo thi. Tự nhiên thấy lo lo.

Miền Nam thì các bạn thi muộn hơn 1 ngày nên có thể thông báo vào ngày mai , còn lại tất cả những nơi thi vào 2/7 thì đều đã được thông báo . Không có là bị loại rồi các bạn tiếp tục tìm kiếm cơ hội khác nhé !
À, mình nộp miền nam (CN Tp.HCM) đã nhận được email thông báo thời gian địa điểm thi tuyển rồi, đúng là muộn hơn miền bắc 1 ngày. Nhưng ý mình hỏi là sao không thấy gọi điện hay thông báo lấy giấy dự thi như các chi nhánh khác, hay là mỗi chi nhánh có cách khác nhau nhỉ?

Phải có giấy báo dự thi mang theo . Nếu không bạn gọi lại hỏi kỹ nhé .
À, mình nộp miền nam (CN Tp.HCM) đã nhận được email thông báo thời gian địa điểm thi tuyển rồi, đúng là muộn hơn miền bắc 1 ngày. Nhưng ý mình hỏi là sao không thấy gọi điện hay thông báo lấy giấy dự thi như các chi nhánh khác, hay là mỗi chi nhánh có cách khác nhau nhỉ?

Phải có giấy báo dự thi mang theo . Nếu không bạn gọi lại hỏi kỹ nhé .
mình cũng chi nhánh miền tay nam bo nhận đươc đt trưa hum qua. mỗi chi nhánh có hình thức thông báo thí sinh khác nhau. bạn yên tâm đi. cứ làm theo họ thông báo. chi nhánh mình họ hẹn mai lên lấy giấy báo dự thi nà

Có ai gặp tình trạng như mình ko:
- Đi nộp hồ sơ, nhân sự nhận hồ sơ rồi,
- Vài hôm sau gọi điện thông báo đã qua vòng hồ sơ, thông báo lịch thi dự kiến chờ có lịch cụ thể sẽ gọi lại và thông báo qua mail.
- Bữa nay gọi lại hồ sơ ko được chấp nhận chờ đợt tuyển sau.
Cảm thấy khó hiểu và chán nản. Thà không nhận hồ sơ ngay từ đầu đi cho rồi hoặc thiếu điều kiện j báo lại với ứng viên khi đã nhận hồ sơ chứ.
Bữa đi nộp có hỏi tình trạng nộp hồ sơ thì thấy mới có mấy người, chắc ko fai do nhận đủ hồ sơ rồi ko nhận nữa.
Có khi nào đã cơ cấu người rồi ko ta. Haizz
Cũng ko trách gì mà thấy tốn công mất nguyên 1 ngày đi làm hồ sơ rùi đi nộp, hí hửng đọc tài liệu ôn thi mấy hôm rồi mà ko được thi nữa.
Đau nhất là mất cơ hội được ngắm các em sinh viên mới ra trường đi thi và quay cóp trong ngày thi :(
Vietcombank năm nay đâu loại hồ sơ ghế lắm đâu.Chi nhánh mình chỉ tiêu 6 lấy 63 hồ sơ vào vòng thi viết.

Mình nộp hồ sơ thi VCB cuối năm ngoái 2 lần đều qua, chỉ trượt ở vòng phỏng vấn.
Mà lần này hồ sơ mình bị VCB Tân Định loại, còn ko được thi viết, mặc dù hồ sơ vẫn giống lần trước, thậm chí còn bổ sung thêm bằng TOEIC 770.
Có thể bộ lọc tự động loại, do bằng trung bình khá (dù có bằng thạc sỹ bù lại) và chỉ ghi 1,64m, nhưng lần trước vẫn được. Dù sao vẫn thất vọng, vì lần này ôn kỹ hơn, hi vọng lớn hơn, cuối cùng, chán.
Bạn alo lên Tân Định hỏi lại cho chắc nhé. Mình chiều nay vẫn ko có tin tức gì, alo lên thì c nói e có tên trong ds thi, lên lấy giấy báo giùm c. Chắc do có 1 c HC ms nghỉ hộ sản, còn có 1 c nên chưa tb hết dc.

Mình nộp hồ sơ thi VCB cuối năm ngoái 2 lần đều qua, chỉ trượt ở vòng phỏng vấn.
Mà lần này hồ sơ mình bị VCB Tân Định loại, còn ko được thi viết, mặc dù hồ sơ vẫn giống lần trước, thậm chí còn bổ sung thêm bằng TOEIC 770.
Có thể bộ lọc tự động loại, do bằng trung bình khá (dù có bằng thạc sỹ bù lại) và chỉ ghi 1,64m, nhưng lần trước vẫn được. Dù sao vẫn thất vọng, vì lần này ôn kỹ hơn, hi vọng lớn hơn, cuối cùng, chán.
Mình y như bạn :( dù hồ sơ ko đến nỗi nào cũng bị loại. Hơi buồn chút nhưng đành :) chúc mọi ng thi tốt nhé

Có bạn nào nộp CN Nhơn Trạch không? Mình đi chung cho vui
Đang không biết đường mà lại xa quá :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline