Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Mình chẳng biết có tuyển thật hay ko, ngày 15/6/2016 đến nộp hồ sơ tại điểm Bắc Ninh, có đọc thông báo tuyển dụng qua cả báo mạng, báo viết trên Bắc Ninh để làm hồ sơ. Mang hồ sơ đến chi nhánh Bắc Ninh nộp thì bảo vị trí đấy có rồi. Thế mà vẫn còn đăng lại còn thi tuyển nữa, thế thì ai thi với ai nhỉ

có b nào nộp chi nhánh Đông Anh nhận được mail báo thời gian phỏng vấn sơ loại chưa? :(

ơ thế khác nhau ak. Mình cứ tưởng quy chế lương chung :(. Bạn có ở HN hay TPHCM k. Ở Tỉnh biết đâu hệ số vùng thấp hơn 1 tí :D
Hay vị trí có khác nhau k. Của mình là phòng bán buôn
T ở tỉnh thôi hệ số vùng 1.05, cán bộ khách hàng phòng giao dịch nhóm 1 tương đương phòng Doanh nghiệp. Chắc ở tỉnh nên vậy. Các bạn chi nhánh khác thế nào nhỉ?

Mình chẳng biết có tuyển thật hay ko, ngày 15/6/2016 đến nộp hồ sơ tại điểm Bắc Ninh, có đọc thông báo tuyển dụng qua cả báo mạng, báo viết trên Bắc Ninh để làm hồ sơ. Mang hồ sơ đến chi nhánh Bắc Ninh nộp thì bảo vị trí đấy có rồi. Thế mà vẫn còn đăng lại còn thi tuyển nữa, thế thì ai thi với ai nhỉ
m cũng nộp ở bắc ninh, nhưng khi gọi điện tới hỏi thì bên nhân sự thông báo trung ương gửi lại thông báo không tuyển dụng đối với vị trí ngân quỹ nữa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên