Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Màn đầu tiên là đo chiều cao rồi đến bước xem hs ạ. mình đi đầu giờ sáng ngĩ ngày cuối đông mà không thấy bạn nào cả :cool:

Nguyên cái stt dài chỉ để nói tới người trong mộng không bao giờ gặp lại hả nhóc?
Mà chị thấy đợt ni BIDV đâu có tuyển vị trí nào ở ĐN đâu, em nộp vị trí gì vậy?
Có mà chị, CN Sông Hàn với CN Hải Vân đó, chị cũng ở ĐN hả

Có mà chị, CN Sông Hàn với CN Hải Vân đó, chị cũng ở ĐN hả
Ah, Chuyên viên khách hàng á hả? Do nó ghi Sông Hàn với Hải Vân nên chị cũng không để ý. Hehe.
Chị ở Đà Nẵng, hôm rồi mới nộp bên VCB xong.

Ah, Chuyên viên khách hàng á hả? Do nó ghi Sông Hàn với Hải Vân nên chị cũng không để ý. Hehe.
Chị ở Đà Nẵng, hôm rồi mới nộp bên VCB xong.
Em bị loại vòng hồ sơ mà buồn chết được, đang ráng 1 là cày lại toeic, cái này khó quá 2 nằm rồi chưa ôn lại, 2 là thi cc C cho khỏe. Phục thù lần sau nếu rớt BIDV (mong là ko có cơ hội để phục thù), chị giờ làm ở đâu chưa?

Em bị loại vòng hồ sơ mà buồn chết được, đang ráng 1 là cày lại toeic, cái này khó quá 2 nằm rồi chưa ôn lại, 2 là thi cc C cho khỏe. Phục thù lần sau nếu rớt BIDV (mong là ko có cơ hội để phục thù), chị giờ làm ở đâu chưa?
Chúc em may mắn nhá :):):)

Đi mà mua e ạ, a biết là thi cũng tốt tự khẳng định mình nhưng cơ hội mà để bỏ phí một cách lãng xẹt như chứng chỉ tiếng anh thì đúng là đáng tiếc.
MÌnh vào đà nẵng chơi đợt vừa rồi, rất kết mảnh đất và con người ở đây, có ai review môi trường vcb đà nẵng ( như kiểu cocc, hoặc chi nhánh làm ăn ntn...), giúp mình đc ko

cho mình hỏi đề thi tín dụng với kế toán la chung hay riêng vậy ạ. bạn nào có đề kế toán KV miền trung share mình với..

Các bạn cho mình hỏi, vì hôm nay là ngày cuối rồi, mình có bằng Toeic 715 nhưng vừa hết hạn hôm 31/5, cũng có 1 chứng chỉ tiếng Anh C của trung tâm nhưng cũng làm 2 năm trước. VCB chấp nhận chứng chỉ C đó không ạ? :(

Các bạn cho mình hỏi, vì hôm nay là ngày cuối rồi, mình có bằng Toeic 715 nhưng vừa hết hạn hôm 31/5, cũng có 1 chứng chỉ tiếng Anh C của trung tâm nhưng cũng làm 2 năm trước. VCB chấp nhận chứng chỉ C đó không ạ? :(
Chứng chỉ C không có thời hạn đâu b, nộp được đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên