Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

kiểm tra hồ sơ kỹ ko b?có đo chiều cao?
Chiều cao thì không có đo.
Nhưng hồ sơ thì có vẻ đọc kỹ.
Mình nộp GDV nên thấy họ có note về ngoại hình bên ngoài bì hồ sơ nữa.
Anh trưởng phòng bảo là trong tháng 6 này thi, thông báo dự thi sẽ được gửi sau.
Ngoài ra cũng không có gì đặc biệt.

Chiều cao thì không có đo.
Nhưng hồ sơ thì có vẻ đọc kỹ.
Mình nộp GDV nên thấy họ có note về ngoại hình bên ngoài bì hồ sơ nữa.
Anh trưởng phòng bảo là trong tháng 6 này thi, thông báo dự thi sẽ được gửi sau.
Ngoài ra cũng không có gì đặc biệt.
nộp ở tầng mấy vậy? chưa có bằng tốt nghiệp có được nhận ko rứa?

nộp ở tầng mấy vậy? chưa có bằng tốt nghiệp có được nhận ko rứa?
Tầng 4, phòng Hành chính nhân sự (phòng ở bên tay trái á, không phải phòng chính diện).
Chưa có bằng tốt nghiệp có nhận hay không thì mình ko rõ, nhưng nếu có giấy chứng nhận tạm thời thì chắc cũng ok, hoặc nếu chưa có giấy thì lên mạng in bảng điểm ra đưa rồi năn nỉ họ thử :)

Vietcom thi trắc nghiệm trên máy hay giấy vậy ạ? Vừa hóng review BIDV đợt trước thấy bảo là làm trắc nghiệm bằng giấy, dùng bút chì :3

có bạn nào nộp chi nhánh Qui Nhơn-Bình Định ko ạ, cho mình hỏi có lấy toeic 650 ko ạ, vì hiện tại mình chỉ dk có 565,hic

cái phiếu dự tuyển có phần thông tin tham khảo. Mình bỏ trống cái này được không mọi người?

Em nộp ở Chi nhánh Hà Nội. Anh biết cấu trúc thi như nào k ạ. Môn gì. Có thi thực hành về cái gì k ạ. e nộp hồ sơ mà hoang mang quá. k biết đòi hỏi những gì. em học FPT
CN Hà Nội ở 344 Bà Triệu đúng không bạn? tầng mấy hả bạn ơi

các bạn ơi, cho mình hỏi ở Hà Nội có chi nhánh nào chấp nhận chứng chỉ C k, mình cuối tháng mới thi toeic, chắc cũng tầm 750, xin bổ sung sau có dc k nhỉ ?? chi nhánh Thăng Long, chi nhánh Thành Công thì sao nhỉ mọi người? mình cảm ơn!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên