Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

sở giao dịch với vietcombank ba đình có cần yêu cầu toeic trên 650 không nhỉ? Mình chỉ có toeic 600 thôi :(. Ai đó hỏi giùm mình với ạ.

Vào đo chiều cao đầu tiên. Chị nhân sự hỏi trước đã đi làm đâu chưa. Rồi c soát hso qua thôi. Xong bảo có gì sẽ liên lạc qua mail vs đt. Hết.
chị LylyNguyen: e cao có 1m65 có đạt k ạ (e là con zai), e đang phân vân chi nhánh hoàng mai và Sở giao dịch. e lo sở Giao dịch toàn ng giỏi, khó cạnh tranh với họ -_-

chị LylyNguyen: e cao có 1m65 có đạt k ạ (e là con zai), e đang phân vân chi nhánh hoàng mai và Sở giao dịch. e lo sở Giao dịch toàn ng giỏi, khó cạnh tranh với họ -_-
tiêu chuẩn chiều cao của nam c k rõ lắm, chắc cùng 1 tiêu chí cả thôi, hoàng mai cũng hot lắm đấy. nghe bảo năm ngoái thưởng đậm lắm :)

sở giao dịch với vietcombank ba đình có cần yêu cầu toeic trên 650 không nhỉ? Mình chỉ có toeic 600 thôi :(. Ai đó hỏi giùm mình với ạ.
Vietcombank Ba Đình có yêu cầu Toeic trên 650 bạn ạ. Mình mới đi nộp hôm qua.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên