Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

t nộp r, chị nhân sự kiểm tra hs đầy đủ chưa, đọc sơ qa hs hỏi 2,3 câu về công việc đag làm là xong.
hs mình k công chứg j hết.
cũg k thấy đo chiều cao.
có bạn mình điểm toeic hơi thấp chị nói chưa đủ nha nhưg vẫn nhận hs.

anh ơi anh trả lời giúp e được ko ak?
Tất cả các hồ sơ nếu VCB yêu cầu như thế nào bạn nên làm đúng như vậy. Đừng mong mình là ngoại lệ. Vì tại vòng lọc hồ sơ thì tùy chi nhánh nhưng thường tỷ lệ chọi cũng khá cao, hồ sơ ko đạt chuẩn là bạn đã tự loại mình luôn rồi.

cho mìnhh hỏi phòng nhân sự Sở giao dịch Hà Nội ở tầng bn vậy? Có bạn nào nộp vị trí gdv bị đo chiều cao k?
tầng 9, lên đấy bn sẽ thấy có bảng hướng dẫn, vào ngay là bị đo chiều cao luông, cái cân thì cũ, bập bênh, chắc qua đợt này là hỏng hẳn :)

Mẫu phiếu dự tuyển mình down về in ra điền bằng tay hay đánh máy rồi in ra vậy mọi người?

Thế cái vụ phong bì dán tem là sao nhỉ mọi người? Tức là cứ ra bưu điện dán tem sẵn vào rồi cho vào hồ sơ thôi à, phong bì vẫn mở không chứa gì?

Thế cái vụ phong bì dán tem là sao nhỉ mọi người? Tức là cứ ra bưu điện dán tem sẵn vào rồi cho vào hồ sơ thôi à, phong bì vẫn mở không chứa gì?
Trong tin tuyển dụng có ghi rõ mà bạn, phong bì dán tem điền sẵn địa chỉ, số điện thoại, email... của mình đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên