Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Các bác cho hỏi, hạn nộp hồ sơ bắt đầu từ mùng 6, thì nộp trước họ có nhận ko hay là cứ đúng đến ngày đó mới nhận hồ sơ ạ?

Công việc chính của các bộ phận như sau:
- GDV: Làm việc tại quầy, hạch toán các bút toán thu, chi (tiền gửi, nộp rút tiền, ủy nhiệm chi, mở mới TK, đăng ký dịch vụ NH điện tử, các công việc liên quan đến thẻ...) gồm 3 bộ phận: Cá nhân, doanh nghiệp và thẻ
- Kế toán: Làm các công việc gồm Kế toán tiền vay, quản lý nợ, kế toán lương, kế toán chi phí khác.
Công việc của GDV đơn giản hơn so với Kế toán 1 chút nhé
Bạn cho mình hỏi, VCB tuyển kế toán giao dịch viên thì nếu trúng tuyển có phân ra riêng giao dịch viên và kế toán không? Thanks bạn.

Mình thấy nó hạ chiều cao của mình, hỏi lại thì bị bảo là đã nâng lên cho r ấy :(:(:( khóc 8 dòng sông lun :confused:
mà được cái nó nhanh gọn rẻ :oops:
Nâng làm gì hả mấy bác
KHi vào phỏng vấn, ở cửa sẽ có 1 vạch đo chiều cao, ai đi ngang qua mà thấp hơn thì fail nhé , ko nên gian dối làm gì

Nếu nộp đơn tuyển dụng vào vị trí Ngân quỹ thì có yêu cầu gì về chứng chỉ tin học, anh văn không ad nhi

Đúng như thông tin rò rỉ trước đó, cuối tháng 5, đầu tháng 6 Vietcom sẽ tuyển. Thêm nữa, BIDV tuyển sớm chẳng khác nào "đổ thêm dầu vào lửa", Vietcom càng k thể ngồi yên. Tuyển muộn ứng viên tốt về với đội của BIDV hết. Trước đó 1 lượng lớn đã về với Vietin, MB rồi.

Đợt này nhiều bạn chạy số mệt nghỉ đây. Mùa tuyển dụng có lẽ "lạ lùng" và đáng nhớ nhất từ trước đến nay. Mới chưa được nửa năm trôi qua ;))

Đúng như thông tin rò rỉ trước đó, cuối tháng 5, đầu tháng 6 Vietcom sẽ tuyển. Thêm nữa, BIDV tuyển sớm chẳng khác nào "đổ thêm dầu vào lửa", Vietcom càng k thể ngồi yên. Tuyển muộn ứng viên tốt về với đội của BIDV hết. Trước đó 1 lượng lớn đã về với Vietin, MB rồi.

Đợt này nhiều bạn chạy số mệt nghỉ đây. Mùa tuyển dụng có lẽ "lạ lùng" và đáng nhớ nhất từ trước đến nay. Mới chưa được nửa năm trôi qua ;))

Cảm ơn a @cocghe266 nhiều.
Một mùa tuyển dụng đầy khốc liệt.
bạn ơi, cho mình hỏi bằng của mình là bằng đại học dân lập, với vị trí là vị trí ngân quỹ thì mình nộp bằng dân lập được ko bạn, nếu xét về nhóm thì mình thuộc nhóm 4, nhưng mình thấy vị trí ngân quỹ tuyển cả bằng cao đẳng, mình phân vân quá, giúp mình với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên