Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

bác nào đã thi đợt trước cho e hỏi, pv VCB có pv tiếng anh k, nếu có thì ở mức giao tiếp hay pv cả nghiệp vụ bằng tiếng anh ạ.
e cảm ơn các bác nhìu :p

LÀM VIETTIN SAO LAI SANG VCB ... NGHE NÓI 2 NG HANG DO NHU NHAU MA
Đó là quyết định của bạn mình, chứ mình đâu biết đâu, nó chỉ phàn nàn với mình về việc tại sao lại đẩy nó vào tình trạng oái oăm thế, làm bài thi mà nó ứa nước mắt cậu ạ.

Đó là quyết định của bạn mình, chứ mình đâu biết đâu, nó chỉ phàn nàn với mình về việc tại sao lại đẩy nó vào tình trạng oái oăm thế, làm bài thi mà nó ứa nước mắt cậu ạ.
Làm tầm 8h về được rồi. Đến 10h đêm mới về thì bóc lột quá sức.
Hix. e đang sợ bên vcb gọi về ctg, hoặc xếp bên vcb quen xếp bên ctg. E nge mấy bạn nói cv ctg nộp bid bị out ngay vòng hồ sơ.. nên e ma đoạn hs là làm Sacombank (e đã làm qua sacombank).
@ bác zì đó: Nhìn bảng giá cafeF thì vcb là leading company dòng bank rồi. 2 ông ctg bid bằng nửa giá vcb. E có đọc đâu đó giá thị trường vcb > ctg + bid đó bác.

Bác nào làm VCB cho em hỏi chút. Bên này có quản lý tín dụng theo ngành dọc không ạ? Có bộ phận hỗ trợ tín dụng (soạn thảo hồ sơ, hạch toán GN,...) riêng ko ạ? Hay Cán bộ KH phải làm hết hồ sơ như bên BDIV ạ? Em cảm ơn.

Bác nào làm VCB cho em hỏi chút. Bên này có quản lý tín dụng theo ngành dọc không ạ? Có bộ phận hỗ trợ tín dụng (soạn thảo hồ sơ, hạch toán GN,...) riêng ko ạ? Hay Cán bộ KH phải làm hết hồ sơ như bên BDIV ạ? Em cảm ơn.

Cán bộ khách hàng sẽ theo hồ sơ cho đến khi hoàn tất và chuyển sang bước giải ngân em nhé

Không biêt đợt này thế nào chứ em thấy bên em chưa gì mà nhận hồ sơ từ 6-16 mà hôm qua đi làm đã thấy có 3-4 em vác đơn lên nộp rồi @.@

Giấy khám sức khoẻ, mình đi khám mất đâu có 15 phút à bạn. Khoảng hơn 50k cho 3 tờ thôi.
Mình ở HCM. Khám ở Bệnh viện Quận 10 á :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back