Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Việc này không phải ngoại lệ nhé
Vì việc nộp hồ sơ và nhận hồ sơ là tùy CN. Do số lượng có hạn và có thể mình nộp muộn nên sẽ xảy ra như thế
Rút kinh nghiệm thì năm nay mình nên nộp sớm nhé
Chắc lịch sử không lặp lại đâu :))
LÀM VIETTIN SAO LAI SANG VCB ... NGHE NÓI 2 NG HANG DO NHU NHAU MA

Đơn xin dự tuyển (viết tay) lấy mẫu ở đâu vậy mọi người?

Tiền thân là phòng KHDB, chuyên chăm sóc các khách hàng "đặc biệt"

Giờ nâng thành Chi nhánh, nó có đầy đủ ban bệ, chức năng, phòng ban của một chi nhánh bình thường. Nó chỉ đặc biệt hơn vì kế thừa các KH từ phòng KHDB thôi.

Mềnh đã từng giao lưu uống rượu với CN này , thấy có vẻ khá "bình thường" chứ không như cái tên của nó.

Cái chữ bình thường mình để trong ngoặc vì nó là chuyện nội bộ, không tiện kể ra ngoài.

Vậy ở CN này có yêu cầu cao về ngoại hình không ạ?

Vậy ở CN này có yêu cầu cao về ngoại hình không ạ?
Không biết yêu cầu có cao không mà đội đi giao lưu toàn zai xinh gái đẹp. Anh em xem các bạn ấy múa mà phải lấy khăn chấm nước dãi liên tục

A di đà phật...

Nói vậy thôi, ở đâu cũng có nửa nọ nửa kia. Toàn bình hoa di động thì lấy ai làm việc? Cái đầu to vẫn cân tốt đám chân dài nhé.

KẾ TOÁN VÀ GDV Ở VCB KHÁC NHAU NTN VẬY?
THẤY MÔ TẢ CÔNG VIỆC CŨNG TƯƠNG TỰ ... NÊN KHÔNG PHÂN BIỆT ĐC
Công việc chính của các bộ phận như sau:
- GDV: Làm việc tại quầy, hạch toán các bút toán thu, chi (tiền gửi, nộp rút tiền, ủy nhiệm chi, mở mới TK, đăng ký dịch vụ NH điện tử, các công việc liên quan đến thẻ...) gồm 3 bộ phận: Cá nhân, doanh nghiệp và thẻ
- Kế toán: Làm các công việc gồm Kế toán tiền vay, quản lý nợ, kế toán lương, kế toán chi phí khác.
Công việc của GDV đơn giản hơn so với Kế toán 1 chút nhé

Các bác cho em xin ít kinh nghiệm trong vòng PV sơ tuyển với ạ? Em cảm ơn.
Rất hiếm chi nhánh có vòng PV sơ tuyển. Nếu có thì vòng này cũng nhẹ nhàng thôi @Huongpham2212 ạ. Chủ yếu đánh giá ngoại hình, tác phong, kỹ năng giao tiếp cơ bản, hiểu biết về vị trí, thái độ. Thể hiện tốt mấy yếu tố này là được :)

Đợt vừa rồi đậu Vcb xong rồi ko làm.vì 1 số lý do mà chỉ điện thoại chứ ko xuống gặp để trình bày.bây giờ muốn thi lại chi nhánh đó thi ko còn mặt mũi nào để thi nữa.buồn quá đỗi :(
Trước đậu BIDV 1 lần cũng k làm, giờ muốn thi lại cũng k dám :(( đồng cảm với bạn quá

Các bác ơi, cho em hỏi là Chủ nhật này em mới thi Tin, em chỉ nhận được giấy chứng nhận là đã tham gia khóa học tin B và tham gia thi thôi. Không biết em nộp cái giấy chứng nhận đó rồi bổ sung hồ sơ sau được không ?? Các bác trả lời giúp em với. Em cảm ơn nhiều

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,231
Thành viên mới nhất
Qh88black
Back
Bên trên