Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

năm nay ko thấy yêu cầu cụ thể về chứng chỉ tiếng anh và chiều cao nhỉ???

Nếu xét theo tiêu chí như bạn yêu cầu thì mọi CN đều ổn và ko yêu cầu quá cao về hình thức đâu nhé :))
Đùa chứ cứ tự tin mà thi nhé. Xét Top thì Sở Giao Dịch, Thành Công và Hà Nội là các CN HOT nhé
Èo, thích thế :)) Động lực mạnh mẽ quá đê :)) Anh ở chi nhánh nào đấy để em còn phấn đấu ạ =))

Đúng như thông tin rò rỉ trước đó, cuối tháng 5, đầu tháng 6 Vietcom sẽ tuyển. Thêm nữa, BIDV tuyển sớm chẳng khác nào "đổ thêm dầu vào lửa", Vietcom càng k thể ngồi yên. Tuyển muộn ứng viên tốt về với đội của BIDV hết. Trước đó 1 lượng lớn đã về với Vietin, MB rồi.

Đợt này nhiều bạn chạy số mệt nghỉ đây. Mùa tuyển dụng có lẽ "lạ lùng" và đáng nhớ nhất từ trước đến nay. Mới chưa được nửa năm trôi qua ;))
Anh cho em hỏi Anh có biết đầu vào Vietcombank quy định như thế nào với bằng anh văn ko ạ?

Anh cho em hỏi Anh có biết đầu vào Vietcombank quy định như thế nào với bằng anh văn ko ạ?
Những năm trước yêu cầu chung của hầu hết các chi nhánh là chứng chỉ C. Nếu em (và các bạn) có các chứng chỉ quốc tế khác, cần đảm bảo các chứng chỉ quốc tế này đạt tối thiểu các mức điểm sau (để tương đương với chứng chỉ C trở lên): TOEFL-PBT 550 điểm trở lên, TOEFL-CBT 213 điểm trở lên, TOEFL-IBT 80 điểm trở lên, IELTS 6.0 trở lên, TOEIC 650 trở lên.

1 số CN chỉ yêu cầu chứng chỉ tiếng Anh trình độ B, khi đó, các bạn có chứng chỉ TOEIC từ 550 - 645 có thể nộp hồ sơ các CN này, hoặc 1 số vị trí của các CN chỉ yêu cầu trình độ B tiếng Anh.

Cho mình hỏi cái bằng Tb học viện ngân hàng, điểm 2.48/4 ,Toiec 800 qua được vòng hồ sơ CN nhóm 1 ở HN ko vậy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên