Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Có mem nào biết lương Vietcom không? Thấy báo chí nói 20tr mỗi tháng. Ko biết có đúng không?

Anh chị cho em hỏi ở VCB chi nhánh nào ở Hn ổn, y/c ko quá cao về hình thức thì gợi ý cho em đc vs ko ạ ? Em chân thành cảm ơn anh chị ạ

mọi người ơi, đâu đó e nhớ có lần VCB yêu cầu Toeic phải 650, nhưng lần này lại không thấy đề cập chi tiết về chứng chỉ tiếng anh? vậy tức là thế nào ah?

Cả nhà ơi cho em hỏi: ở trong Phiếu dự tuyển của VCB thì phông chữ loạn hết cả lên, vậy có được chỉnh lại ko nhỉ? vì một số chỗ font chữ còn chả đọc đc ý. Help meee

Cả nhà ơi cho em hỏi: ở trong Phiếu dự tuyển của VCB thì phông chữ loạn hết cả lên, vậy có được chỉnh lại ko nhỉ? vì một số chỗ font chữ còn chả đọc đc ý. Help meee
Phiếu này giống phiếu dự tuyển của một "ông lớn" khác quá trời :D. Font chữ không bị loạn nếu em cài đủ font. Nhưng nếu bị loạn em có thể chuyển hết sang Times New Roman. Xóa đi mấy cái hình chữ nhật trắng trắng thừa ra chỗ Anh văn, tin học nữa.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên