Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Mình nộp vị trí gdv và mới nhận được điện thoại thông báo là cn k cần tuyển vị trí này nữa có muốn đổi sang vtri khác không? Và mình đã đổi sang Ngân quỹ. Các bạn cho mình hỏi vị trí ngân quỹ thi có khác với vị trí kt-gdv k? Và lương ở vị trí này ntn nhỉ?
Bạn ơi, bạn thi chi nhánh nào vậy?

Mình nộp vị trí gdv và mới nhận được điện thoại thông báo là cn k cần tuyển vị trí này nữa có muốn đổi sang vtri khác không? Và mình đã đổi sang Ngân quỹ. Các bạn cho mình hỏi vị trí ngân quỹ thi có khác với vị trí kt-gdv k? Và lương ở vị trí này ntn nhỉ?
Luơng cũng ngang gdv tầm 7-9tr nhưng gdv đc thêm thưởng chỉ tiêu và gdv có cơ hội thăng tiến lên vị trí khác hơn là ngân quỹ.

cho em hỏi, đề thi của vcb cấu trúc thế nào đấy ạ trắc nghiệm hay tự luận, tiếng anh nghiệp vụ, iq, kiến thức xã hội thì sao ạ, em vừa thi bidv về nên h hoang mang đề quá, mong là nó không khủng khiếp như bidv
Mình thì thấy đề VCB kinh khủng hơn BIDV nhiều, ít thực tế, toàn lý thuyết vi mô và vĩ mô, hợp với mấy bạn mới ra trg, ko thấy có iq nhưng mà tiếng anh thì khó hơn BIDV nhiều lắm ấy TT__TT

Hiện đã có kha khá CN có danh sách qua vòng hồ sơ rồi. Cơ mà năm nay mình chuyển phòng rồi, ko rảnh nữa, chắc là ko trả lời dc các bạn ai đỗ, ai tạch nữa rồi.

Trả lời Quỹ là dại rồi. Vị trí này khá đặc thù, nhiều cài cắm lắm. Sao không thi KH hả bợn? Đừng nghĩ nghiệp vụ Quỹ đơn giản thì ngon ăn. Càng đơn giản càng thơm, càng thơm càng hút hàng. Hơn nữa tuyển có 1 chỉ tiêu mà còn cố bon chen vào thì bạn tự đánh rớt mình rồi...

Hiện đã có kha khá CN có danh sách qua vòng hồ sơ rồi. Cơ mà năm nay mình chuyển phòng rồi, ko rảnh nữa, chắc là ko trả lời dc các bạn ai đỗ, ai tạch nữa rồi.

Trả lời Quỹ là dại rồi. Vị trí này khá đặc thù, nhiều cài cắm lắm. Sao không thi KH hả bợn? Đừng nghĩ nghiệp vụ Quỹ đơn giản thì ngon ăn. Càng đơn giản càng thơm, càng thơm càng hút hàng. Hơn nữa tuyển có 1 chỉ tiêu mà còn cố bon chen vào thì bạn tự đánh rớt mình rồi...
Xong cũng khá hối hận nhưng đành vậy thôi. Thi có gì khác vị trí khác k hay đề chung hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên