NH.Nước ngoài Sumitomo Mitsui Banking Corporation (SMBC) tuyển dụng Operations Officer tại Hà Nội [25.02.2014]

Cái này cũng okie nhỉ, mình chưa ra trường nên là k nộp nữa, cơ bản là nó bắt nộp trực tiếp nên ngại, cứ chờ thôi bạn ạ, mới hết deadline hôm qua mà.
cũng hy vọng chỗ này lắm nhưng vì bữa trước nộp bên VID mà chưa hết deadline họ đã phỏng vấn và tuyển xong hết rùi nên cũng k biết bên này tnao bạn ạ :v đang ngồi nhà hóng mà nóng ruột quá :(

cũng hy vọng chỗ này lắm nhưng vì bữa trước nộp bên VID mà chưa hết deadline họ đã phỏng vấn và tuyển xong hết rùi nên cũng k biết bên này tnao bạn ạ :v đang ngồi nhà hóng mà nóng ruột quá :(
h bạn đang đi làm ở đâu roi thế, thế tình hình bên VID của bạn thế nào roi. chờ thôi bạn, ngoài ra mình thấy mấy local bank như á châu đang tuyển nhiều lắm đó, đương nhiên là cho vị trí chuyên viên khách hàng thôi. còn ngân hàng nước ngoài thì thỉnh thoảng lên standard chartered bank xem có hóng được gì không. nhưng mà mấy cty của nhật và lại là bank của nhật thì chắc là lương sẽ rất rất cao, hiuhiu. chắc lần sau t sẽ chăm chỉ đi nộp hồ sơ hơn.

bây giờ mình đang làm doanh nghiệp bạn ạ nhưng vẫn mong muốn được vào NH làm khi có cơ hội. Bên VID thấy các bạn trên diễn đàn toàn bảo chỉ ưu tiên nam, htrc gọi thì họ bảo tuyển xong rùi nên chắc tạch VID. Local bank tuyển sales mà sales tớ nhát lắm, k hợp làm ý :( mấy NH nước ngoài thì cứ có tin là apply thui nhưng chưa được gọi bao h cả nên bị nóng ruột + tí buồn k hề nhẹ T_T. Thế bạn đang làm chỗ nào rùi?

Mình đang đi thực tập cho 1 cty kiểm toán bạn ạ, nói chung là cứ có cơ hội nào thì nộp hết đi bạn.Điểm của bạn ở trường có okie k? mới hết deadline hôm qua mà lo gì, 4, 5 ngày sau k thấy gì thì gọi điện lên ngân hàng hỏi xem sao

Điểm của mình cũng ok, tiếng Anh cũng k đến nỗi kém nhưng cũng k biết những NH này có tiêu chuẩn tuyển dụng gì cụ thể k để con hi vọng. Hix hix, cám ơn bạn chắc mình cũng nên lạc quan một tí rùi tích cực hóng tin thui, kiki

Hic, kiểu này chắc là tạch rồi:j mà không biết cái này có nhiều người nộp không nhỉ?

Tớ nộp sau hôm đăng tuyển 1 ngày, nộp trực tiếp thì hôm ý mới nên chị lễ tân bảo chưa có nhiều hồ sơ cho lắm, đến hnay vẫn k thấy gì chắc tạch thật rùi T_T

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên