NH.Nước ngoài Shinhan Bank Việt Nam tuyển dụng Sales Agent - Hà Nội [14.02.2015]

Vị trí ày là CTV đúng không anh, chủ yếu là về phát hành thẻ nhỉ:)

Shinhan bank :x :x. Ủng hộ các bạn đăng kí để trở thành đồng nghiệp của mình :x :D.
Hi bạn. Bạn cho mình hỏi đợt tuyển dụng "Retait relationship manager" đăg tuyển đầu tháng 1 đã pv xong chưa bạn. Mình khá tự tin khi nộp CV nhưng ko thây phản hồi. Cám ơn bạn nhìu nhé !

Hi bạn. Bạn cho mình hỏi đợt tuyển dụng "Retait relationship manager" đăg tuyển đầu tháng 1 đã pv xong chưa bạn. Mình khá tự tin khi nộp CV nhưng ko thây phản hồi. Cám ơn bạn nhìu nhé !
Mình ko biết bạn ạ, bên mình tuyển SA thôi.

hnay vừa PV về nói chung là mình thấy hiểu về thêm về công việc, trao đổi chủ yếu về kinh nghiệm làm việc bản thân, lợi ích hay những cơ hội mà bạn có thể tạo ra cho ngân hàng và kinh nghiệm sống, làm việc nhé các bạn :)

Mình vừa được gọi và phỏng vấn vào sáng thứ 5 tuần này, có bạn nào được gọi chưa??

Anh le.soleil có thể cho e biết rõ hơn về chế độ lương, thưởng của ngân hàng mình giành cho vị trí Sale Agent được không a?[/QUÔTE]
Shinhan bank tết không có lương thứ 13 tết âm cho 1 tr, đươc cái lương cao hơn so với mấy ngân hàng khác

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên