SHB tuyển nhân sự làm việc tại Trung tâm Thẻ [11/02/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bạn ui...ngta pv bạn đại loại những câu hỏi gì thế...share để mọi người cùng tham khảo với..thanks bạn nhìu...^^
Uh! Có những câu như thế này nè bạn!
"Chào em! Sao? Các bạn pv trước đều trả lời rất tốt rồi! Em làm cách nào để tụi anh nhớ tới em đây?"
Xong mình tl mà mình cảm thấy tào lao quá nên thôi khỏi post, các bạn tự suy nghĩ đi nhé!
Tiếp: Em tự giới thiệu về mình xem!
Tiếp: Em làm bên công ty cũ vậy đã kiếm được bao nhiêu khách hàng trong thời gian làm việc? Và bằng cách nào?
Tiếp: Các DN bây giờ làm đẹp báo cáo tài chính lắm! Em làm sao để nhận biết chính xác số liệu đó?
Tiếp: Theo em một Nhân viên QHKH thì cần có những phẩm chất gì để công việc mình được tốt?
Tiếp: Khi em thẩm định một hồ sơ vay vốn em cần lưu ý những vấn đề gì?
Mình chỉ có bao nhiêu kinh nghiệm, các bạn sưu tập thêm nhé! Chúc may mắn

Mình cũng là SV mới ra trường nè. Hic đi PV thấy nan giải thật đấy bị hỏi mấy câu hỏi như vậy thực tình chẳng biết phải trả lời làm sao cho đậu được nữa hic hic. Không biết có anh chị nào bên nhân sự hướng dẫn tụi mình cái vụ này không nhỉ???

Mình cũng là SV mới ra trường nè. Hic đi PV thấy nan giải thật đấy bị hỏi mấy câu hỏi như vậy thực tình chẳng biết phải trả lời làm sao cho đậu được nữa hic hic. Không biết có anh chị nào bên nhân sự hướng dẫn tụi mình cái vụ này không nhỉ???
Cái này bạn tự lực thôi! Hoặc tìm hiểu trên diễn đàn cũng có nhiều chứ mà tìm bên nhân sự cũng không giải quyết hết được đâu...cỡ trưởng phòng hay giám đốc tín dụng mới pv bạn, bạn nhé! Có quen mấy anh chị đó thì đỡ hơn Keke

Mình nộp hs SHB từ dạo nó tuyển cho quý IV, rùi lại gia hạn hồ sơ, đợi mãi không thấy thông báo kết quả đã tuyển đợt mới, vậy là tạch rùi sao? Hic hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme