SHB tuyển nhân sự cho Trụ sở chính [20/09]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhìn tiêu chí tuyển CV thẩm định khcn với CV tái thẩm định hình như ngược nhau. ở vị trí tái thẩm định mà k thấy ghi yêu cầu kinh nghiệm và am hiểu luật... vậy mà trong vị trí thẩm định lại yc. mình tưởng làm tái khó hơn thẩm định thì yc cũng phải cao hơn chứ:-s

nhìn tiêu chí tuyển CV thẩm định khcn với CV tái thẩm định hình như ngược nhau. ở vị trí tái thẩm định mà k thấy ghi yêu cầu kinh nghiệm và am hiểu luật... vậy mà trong vị trí thẩm định lại yc. mình tưởng làm tái khó hơn thẩm định thì yc cũng phải cao hơn chứ:-s
Chuẩn rồi bạn. Tái thẩm định thường yêu cầu nhiều kinh nghiệm hơn ;).

---------- Post added 13-09-2011 at 11:42 AM ----------

Tuyển dụng làm việc tại Hà Nội hả các bạn. Ỏ TP HCM thì đăng kí được ko?
Bạn đăng ký thoải mái mà, miễn là lúc đi pv bạn có hộ khẩu thường trú ở Hà Nội :D.

Tái thẩm sao lại không có dòng yêu cầu kinh nghiệm nhỉ? Chẳng biết hồ sơ mình có lọt không =.=" Táy máy send mail nộp tái thẩm rồi, giờ send lại vị trí khác đc ko các bạn nhỉ =(

Tái thẩm sao lại không có dòng yêu cầu kinh nghiệm nhỉ? Chẳng biết hồ sơ mình có lọt không =.=" Táy máy send mail nộp tái thẩm rồi, giờ send lại vị trí khác đc ko các bạn nhỉ =(
Chắc chắn là được rồi bạn ah. Cơ mà nhân sự có thấy khó chịu rồi cho vào black-list hay ko thì mình ko dám bảo đảm :D.

đợt tuyển dụng SHB ở CN bắc ninh đợt trước mình cũng được gọi đi làm test ở vị trí thẩm định KHDN nhưng trước hôm thi lên WKT đọc thấy nói chưa có bằng TN thì sẽ không được vào vòng PV thế là hôm sau quyết định k đi nữa. giờ k biết có cơ hội lần nữa với SHB k đây:-s

---------- Post added 13-09-2011 at 10:51 PM ----------

thế ở đây tiêu chí tuyển dụng ghi như vậy là sao bạn, mung lung quá:((

đợt tuyển dụng SHB ở CN bắc ninh đợt trước mình cũng được gọi đi làm test ở vị trí thẩm định KHDN nhưng trước hôm thi lên WKT đọc thấy nói chưa có bằng TN thì sẽ không được vào vòng PV thế là hôm sau quyết định k đi nữa. giờ k biết có cơ hội lần nữa với SHB k đây:-s

---------- Post added 13-09-2011 at 10:51 PM ----------

thế ở đây tiêu chí tuyển dụng ghi như vậy là sao bạn, mung lung quá:((

Theo tớ thấy thì sv mới ra trường không nên nộp vị trí thẩm định, trừ những đợt tuyển nhiều toàn hệ thống (như MB chả hạn) vì vị trí này thường yêu cầu kinh nghiệm ;)

haizz,mjnh cũng nộp tái thẩm định vì thấy ko yêu cầu kinh ngiêm.nghe các bạn nói vậy nản wa,chắc ko được vòng hồ sơ rùi
hjc, vậy làm sao giờ,đợi mỏi mắt mừ chẳng thấy vih trí nào thích hợp.chán cảnh thất nghệp wa.^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,981
Thành viên mới nhất
timduongdi