SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí trên TOÀN HỆ THỐNG (tháng 2 & 3/2017)

Có phải bạn nộp hồ sơ ứng tuyển đợt tháng 2 vừa rồi ko?
Mình ko nhớ nữa nhưng pv cách đây 2 tuần
Mình có nộp hồ sơ httd thuộc trung tâm httt HO đợt tháng 2 vừa r nhưng ko thấy đc gọi đi PV nên chắc toạch rồi
Đợt mình pv là ko test nên chỉ gọi những người kn lâu năm hoặc bằng xs bạn ạ =))))

Mình ko nhớ nữa nhưng pv cách đây 2 tuần

Đợt mình pv là ko test nên chỉ gọi những người kn lâu năm hoặc bằng xs bạn ạ =))))
Bạn cho mình hỏi chút hơi riêng tư là bạn kinh nghiệm làm vị trí gì và bao nhiêu năm rồi, mình 2 năm vị trí tín dụng r mà ko thấy đc gọi. Lương bên đó họ offer cao ko bạn

Bạn cho mình hỏi chút hơi riêng tư là bạn kinh nghiệm làm vị trí gì và bao nhiêu năm rồi, mình 2 năm vị trí tín dụng r mà ko thấy đc gọi. Lương bên đó họ offer cao ko bạn
Mình thuộc đối tượng 2 bạn nhé =))) Mới làm qhkh đc 6 tháng. Theo quy trình của SHB nếu ko có kn httd thì sẽ phải học việc 2 tháng lương 1,8tr và thử việc 2 tháng lương 3,5tr. Chính thức sao có 7tr nhỉ. Mình nghe mn bảo httd SHB phải tầm hơn 8tr cơ mà nhỉ :3

Mình thuộc đối tượng 2 bạn nhé =))) Mới làm qhkh đc 6 tháng. Theo quy trình của SHB nếu ko có kn httd thì sẽ phải học việc 2 tháng lương 1,8tr và thử việc 2 tháng lương 3,5tr. Chính thức sao có 7tr nhỉ. Mình nghe mn bảo httd SHB phải tầm hơn 8tr cơ mà nhỉ :3
ac, SHB tưởng httd cũng phải tầm 8tr mà nhỉ. 7tr mà quy trình loằng ngoằng thì khá mệt ;))

ac, SHB tưởng httd cũng phải tầm 8tr mà nhỉ. 7tr mà quy trình loằng ngoằng thì khá mệt ;))
Nãy là chị ấy gọi đt cho mình chứ ko phải gửi mail chi tiết. Nên mình ko rõ chị ấy bảo 7tr là đã full phụ cấp chưa. Thực ra lương thấp hơn chỗ mình hiện tại nhưng nếu tỉnh cả thưởng thì SHB cũng khá. Nhưng mà mất 4 tháng thì thôi khỏi nhận luôn :)))))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên