SHB SHB tuyển dụng nhiều vị trí tại Hưng Yên, Lạng Sơn, Đà Nẵng [05.10.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Haizz, toàn yêu cầu kinh nghiệm, những 3 năm kinh nghiệm thế này thì sinh viên mới ra trường như mình đâu còn cửa? :(
Bạn đọc kỹ lại phần yêu cầu về kinh nghiệm nhé:

Có tối thiểu 03 năm kinh nghiệm làm việc tại lĩnh vực tương tự trong ngành ngân hàng nếu ứng tuyển vị trí Tổ trưởng/Kiểm soát viên và tối thiểu 05 năm kinh nghiệm làm việc lĩnh vực tương đương trong ngành Tài chính Ngân hàng nếu ứng tuyển vị trí Trưởng phòng/ Phó Trưởng phòng, Giám đốc/Phó Giám đốc PGD.;

--> 4 vị trí từ 4 đến 7 không yêu cầu kinh nghiệm bạn nhé:)

Do đó, nếu bạn không ứng tuyển vào các vị trí Tổ trưởng, Kiểm soát viên, Trưởng phòng/Phó Trưởng phòng, Giám đốc/Phó GĐ thì không cần lo lắng về vấn đề này nhé:D

Mọi người ơi cho tớ hỏi cái phần trình độ tiếng anh chỉ tích dấu X vào mà không có mức độ như trình độ tin học thì mình ghi thế nào? Nếu có chứng chỉ tiếng anh thì ghi ở đâu vậy ta?

Mọi người ơi cho tớ hỏi cái phần trình độ tiếng anh chỉ tích dấu X vào mà không có mức độ như trình độ tin học thì mình ghi thế nào? Nếu có chứng chỉ tiếng anh thì ghi ở đâu vậy ta?
Bạn ghi ở mục các chứng chỉ đào tạo khác nhé :)

Trời ơi, thanks bạn Cocghe nha, lần này là thanks thiệt nè :X:X
Đợt này làm chuyến bon chen vào đây nộp hs xem thế nào :X:X
Hi vọng là được, chứ ĐN toàn ưu tiên người ĐN T_T Nộp mấy lần nhưng chả được kêu đi thi. Hi vọng bank này k thế :X:X
Thấy có tia sáng lé loi rùi :X:X
Nên nộp onl hay trực tiếp nhỉ, nếu mà onl thì k có đơn xin việc :-?:-?
Mình cũng muốn bon chen vào Đà Nẵng, bạn cũng không phải người Đà Nẵng ah?

Back
Bên trên