SHB Tuyển dụng nhân sự làm việc tại SHB Hưng Yên cho CN, PGD mới thành lập

Mr.Max

Thành viên
Ngân hàng TMCP Sài Gòn - Hà Nội cần tuyển dụng nhân sự làm việc tại Chi nhánh SHB Hưng Yên tại các chức danh vị trí công việc sau:

Tại chi nhánh:

1. Trưởng/Phó phụ trách P.KHCN
  2. Phó TP. KHDN
  3. Chuyên viên HTTD
  4. Tổ trưởng Tổ TTĐ
  5. Chuyên viên TTĐ
  6. Tổ trưởng Tổ TTTM
  7. Chuyên viên TTQT
  8. Tổ trưởng Tổ tổng hợp
  9. Tổ trưởng CNTT
  10. Chuyên viên XLN
  11. Tổ trưởng Tổ thẻ
  12. Chuyên viên Thẻ
  13. Chuyên viên QHKHDN
  14. Kiểm soát viên
  15. Giao dịch viên
  16. Nhân viên Ngân quỹ
  17. Chuyên viên Tổng hợp
  18. Nhân viên VT-LT
  19. Nhân viên tạp vụ
  20. Lái xe
Tại Phòng Giao dịch (mới mở)

1. Giám đốc/Phó giám đốc
  2. Kiểm soát viên
  3. Giao dịch viên
  4. Nhân viên Ngân quỹ
  5. Chuyên viên QHKHDN
  6. Chuyên viên QHKHCN

Điều kiện chung:

• Tốt nghiệp Đại học trở lên Khối kinh tế hoặc các chuyên ngành tương đương.
  • Sử dụng thành thạo Tin học văn phòng, các phần mềm ứng dụng liên quan.
  • Có thể đi công tác xa dài ngày.
  • Có khả năng giao tiếp (ưu tiên ứng viên có khả năng đọc tài liệu chuyên môn bằng tiếng Anh);
  • Đối với các ứng viên Mã số từ HY.B01 đến HP.B03 yêu cầu có 05 năm kinh nghiệm làm việc trong ngành ngân hàng, có tối thiểu 02 năm kinh nghiệm ở vị trí quản lý và có khả năng làm việc độc lập với cường độ cao.
  • Đối với các ứng viên Mã số từ HY.T01 đến HP.T07 yêu cầu có 03 năm kinh nghiệm làm việc trong ngành ngân hàng, có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm ở vị trí quản lý và có khả năng làm việc độc lập với cường độ cao.
Chính sách khuyến khích, hỗ trợ:
Đối với ứng viên khi dự tuyển vào làm việc tại SHB Hưng Yên có hộ khẩu hoặc thường trú tại Thành phố Hà Nội nếu trúng tuyển Ngân hàng sẽ hỗ trợ xe đưa đón cán bộ theo tuyến Hà Nội – Hưng Yên (hàng ngày).
Địa điểm nhận hồ sơ:
Ứng viên nộp HỒ SƠ ỨNG VIÊN theo mẫu SHB, qua email: tuyendung.hye@shb.com.vn (ghi rõ vị trí, mã sỗ, nơi ứng tuyển làm việc).

Hạn nộp hồ sơ qua email: đến hết ngày 27/03/2011; Lịch thi: thông báo sau ngày 28/03/2011

Hồ sơ dự tuyển mang đến nộp khi đến dự phỏng vấn nếu đạt qua vòng 1:
1) Đơn xin việc viết tay (ghi rõ vị trí ứng tuyển).
2) Hồ sơ ứng viên có dán ảnh (theo mẫu tải tại đây).
3) Giấy khám sức khỏe.
4) Sơ yếu lý lịch có dán ảnh giáp lai, có xác nhận của chính quyền địa phương.
5) Bản sao có công chứng: hộ khẩu, CMND, Giấy khai sinh, bằng tốt nghiệp đại học và các văn bằng có liên quan, bảng điểm.
6) Các giấy tờ chứng minh quá trình làm việc trước đây (nếu có).

(Ghi chú: nếu đạt qua vòng 1, ứng viên bổ sung hồ sơ bản cứng có phô tô công chứng trước khi tham gia phỏng vấn. Ứng viên đạt yêu cầu mới được mời dự thi, không hoàn lại hồ sơ nếu không trúng tuyển)

anh ơi ,có phải địa chỉ SHB này tại phố nối -HƯNG YÊN không , trả lời em ngay khi có thể nhả ,thanks

anh ơi !!! em thấy nó mới xây xong phần thô mà ,đã hoàn chỉnh đâu , mà em cũng chưa thấy có quyết định tuyển nhân sự mà , cơ sỏ này to phết mà lại alf chi nhanh cấp 3 ,có vẻ SHB phát triển gớm
cho em hỏi thêm ( e hỏi giúp anh em thui) tiếng anh em hơi kém thì nên đăng ký hồ sơ vào vị trí nào (anh cho ý kiến góp ý ) vào chuyên viên HTTD dc không ạ

anh ơi !!! em thấy nó mới xây xong phần thô mà ,đã hoàn chỉnh đâu , mà em cũng chưa thấy có quyết định tuyển nhân sự mà , cơ sỏ này to phết mà lại alf chi nhanh cấp 3 ,có vẻ SHB phát triển gớm
cho em hỏi thêm ( e hỏi giúp anh em thui) tiếng anh em hơi kém thì nên đăng ký hồ sơ vào vị trí nào (anh cho ý kiến góp ý ) vào chuyên viên HTTD dc không ạ

1. Về cơ bản, các vị trí trong chi nhánh của các ngân hàng đều không dùng mấy đến tiếng Anh (có test thì test thôi) nên e thấy cái nào phù hợp thì có thể ứng tuyển.
  2. Còn về việc họ đang xây, hoàn thiện ... thì ko nên quan tâm, vì để tuyển được nhân sự cũng phải mất ít nhất 2 tháng.
  3. Về việc nó là CN cấp 3 thì đấy chỉ là hình thức thôi, thực tế nó đang cấu trúc là chi nhánh cấp 1.

1. Về cơ bản, các vị trí trong chi nhánh của các ngân hàng đều không dùng mấy đến tiếng Anh (có test thì test thôi) nên e thấy cái nào phù hợp thì có thể ứng tuyển.
  2. Còn về việc họ đang xây, hoàn thiện ... thì ko nên quan tâm, vì để tuyển được nhân sự cũng phải mất ít nhất 2 tháng.
  3. Về việc nó là CN cấp 3 thì đấy chỉ là hình thức thôi, thực tế nó đang cấu trúc là chi nhánh cấp 1.
vâng ,tại anh em yếu tiếng anh ,đang bổ sung nhưng ko biết tốt ko , cảm ơn anh nha,khi náo có thông tin mơi anh thông báo cho mn nha

anh ơi, em đến hè này sẽ ra trường nên chưa có bằng tốt nghiệp mà chỉ có giấy tạm hoàn thành chương trình học thôi thì có thể tham gia thi tuyển được không ạ?

anh ơi, em đến hè này sẽ ra trường nên chưa có bằng tốt nghiệp mà chỉ có giấy tạm hoàn thành chương trình học thôi thì có thể tham gia thi tuyển được không ạ?
Tớ nghĩ là đựoc đó , bạn chỉ cần có giấy chứng nhận tốt nghiệp , vì t nghĩ họ phải đào tạo mình cài tháng mà nếu chúng tuyển thì sau này hoàn thiện hồ sơ sau , bạn cứ thử đi , biết đâu lại được ,không đucoj thì coi như 1 lần kinh nghiệp

uh, phải thử chứ :)! T vào mấy diễn đàn thấy bảo có bạn chưa ra trường nhưng vẫn trúng tuyển nên h càng có quyết tâm. Keke. Thank b nhé! :d

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên