SHB SHB tuyển dụng nhân sự làm việc tại các phòng ban Hội sở (Hà Nội) [27.07.2013]

Tuần trước mình đi phỏng vấn vòng 2 vị trí KHCN, không biết có kết quả chưa nhỉ? Hôm nay là được 1 tuần rồi.

tớ thấy phỏng vấn vòng 2 có vẻ rất ít, không hiểu có tiêu chí cao không? bạn có thể cho mình hỏi là bạn có kinh nghiệm lâu chưa? và làm ở đâu đấy? khi pv chị ấy hỏ những gì? và bạn trả lời ntn? mong bạn chia sẻ cho mình và các bạn được kinh nghiệm pv SHB.

Ủa, vậy là sau khi phỏng vấn vòng 1 và làm bài luận, SHB sẽ gọi ứng viên đến phỏng vấn vòng 2 nữa ah bạn?

Mình k phải làm bài luận nào cả, và theo mình dc biết thì vtri qly bán hàng KHDN k ai làm bài luận, mà pvan vòng 1 xong, ai dc thì vào pvan vòng 2 gặp Phó Tổng bạn ah

tớ thấy phỏng vấn vòng 2 có vẻ rất ít, không hiểu có tiêu chí cao không? bạn có thể cho mình hỏi là bạn có kinh nghiệm lâu chưa? và làm ở đâu đấy? khi pv chị ấy hỏ những gì? và bạn trả lời ntn? mong bạn chia sẻ cho mình và các bạn được kinh nghiệm pv SHB.
Mình có kinh nghiệm 4 năm ở ngân hàng khác rồi. Phỏng vấn lần 1 thì có bạn phải làm bài luận có bạn không. Phỏng vấn lần 2 thì tớ thấy có khoảng 10 người đi phỏng vấn thôi, không biết chỉ tiêu lấy bao nhiêu người các bạn nhỉ?

tạm biệt hội sở, em đi thi chi nhánh đây, nhưng khả năng tạch cũng khá cao vì kiến thức mai một hết rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,531
Thành viên mới nhất
mksportss
Back
Bên trên